HOÀN THÀNH The Vanishing of Ethan Carter Việt Ngữ

magic

Thành viên mới
25/5/16
2
0
1
32
bmt
sao mình tải về rồi cài đặt nó cứ báo lỗi nhỉ ,có khi nào file bị lỗi ko ad ,đang cài nó cứ hiện lên cái bảng ignore ,abort ,try again nhỉ ,mình dùng máy bàn ,ổ của mình còn trống tới 52Gb

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
sao mình tải về rồi cài đặt nó cứ báo lỗi nhỉ ,có khi nào file bị lỗi ko ad ,đang cài nó cứ hiện lên cái bảng ignore ,abort ,try again nhỉ ,mình dùng máy bàn ,ổ của mình còn trống tới 52Gb
Mình vừa tải bên fshare, cài đặt và chơi bình thường, bạn thử tải lại đi.

Bi Nguyen

Thành viên mới
21/7/16
2
0
1
25
Hanoi
ai giúp mình với mình cài đặt game nhưng xong cứ báo là thiếu file .dll ?

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
ai giúp mình với mình cài đặt game nhưng xong cứ báo là thiếu file .dll ?
Bạn nên chụp hình báo lỗi đưa lên để mọi người xem và giúp. Cài hết các phần mềm trong thư mục CommonRedist đi.

Erenph

Thành viên mới
29/10/16
3
0
3
25
Viet Nam
Tks bạn nhiều lắm :D Mình vừa mua The Vanishing đang khuyến mãi Halloween trên Steam giảm từ 19.9USD còn 88 ngàn. Chơi được một tí mà bí quá, nhiều từ k biết dịch k được. May mà có bản Việt Hóa của bạn. Chúc một ngày tốt lành

vdgb2111

Thành viên mới
29/10/16
2
0
1
28
Nha Trang
mọi người sao tải game về install hết rồi mà sao nó vẫn bắt mình mua ở trên steam là sao @@ mọi người giúp em với

hồhàtrungbảo

Thành viên mới
9/2/16
12
2
3
cần thơ
like bài viết ở chổ nào vậy mọi người,tim mãi chẳng thấy,google ko có hướng dẫn,trên trang củng không có,thế làm sao like đây

kenjivn14

Thành viên mới
21/11/16
1
0
1
30
na
Mình chơi bản redux , bản quyền steam. việt hóa sao ad. Vào xem hướng dẫn, trong thư mục không có \AstronautsGame\Localization và \Binaries\Game

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Mình chơi bản redux , bản quyền steam. việt hóa sao ad. Vào xem hướng dẫn, trong thư mục không có \AstronautsGame\Localization và \Binaries\Game
Đây là bản Việt Ngữ được làm cho bản gốc (Origin) chứ không phải bản làm lại (Redux). Nên việc không dùng được là hết sức bình thường. Bạn muốn dùng được bản Việt Ngữ cho bản Redux thì phải đợi người nào đó chỉnh sửa lại thôi, nếu không ai đứng ra chỉnh sửa thì mình cũng bó tay.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay