HOÀN THÀNH [PC] Sherlock Holmes: The Devil’s Daughter Việt Hóa

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi binlv2011, 18/7/17.

1. Ngự Nguyễn

Ngự Nguyễn Thành viên mới

cảm ơn nhóm dịch đã dịch game này. Đang tải nóng lòng tải về chơi ngay =))

2. thjnh94

thjnh94 Thành viên mới

lick Fshare ko co crack a`

3. dekin

dekin Thành viên mới

Bi loi 0xc0007b ai biet cach sua k :(

4. binlv2011

binlv2011 Làm dâu trăm họ Thủ Lĩnh

bạn thư dùng cách này xem thử

5. dekin

dekin Thành viên mới

gio lai bi loi nay ai biet cach fix kk huhu them choi qua :(

6. binlv2011

binlv2011 Làm dâu trăm họ Thủ Lĩnh

bạn chơi trên steam à, nhấn ok thử

7. nhat799

nhat799 Thành viên mới

ad cho e hỏi. tại sao game này không có âm thanh ạ.

8. theslas

theslas Thành viên mới

Game hay quá .Mình cực kỳ thích trinh thám. Hi vọng team có dịp làm thêm nhiều game trinh thám nữa
    Vô cùng cám ơn

9. Anh Minh

Anh Minh Thành viên mới

cho mình hỏi lỗi "Sherlock Holmes: The Devil's Daughter has stopped working" sửa như nào vậy? cái shortcut mà game tự cài thì vào được bằng cách thêm dòng -SEEKFREELOADINGPCCONSOLE vào phần Target trong Properties của nó. nhưng cái Sherlock Holmes trong file Win64 thì không làm được. help me plzzzz
    mà máy mình card cùi 630M nên có lỗi graphic card không biết có ảnh hưởng đến cái file SherlockHolmes không vào được k =.=

Chỉnh sửa cuối: 10/8/17
  10. whiper2

whiper2 Thành viên mới

Tui đang bị lỗi giống ông mà không biết làm sao ? tự nhiên thấy ông post cái dòng
    -SEEKFREELOADINGPCCONSOLE
    tui thêm vào cái chạy ngay... đúng là..hay không bằng hên :D
    tại cái link shortcut lúc vừa cài xong tui xóa mất tiêu...

11. Do Van Hien

Do Van Hien Thành viên mới

Sao em vào game không có âm thanh là sao các anh ơi. Ở phần Open Volume Mixer không thấy hiện game, trong game chinh max volume het roi ma vào game im lặng như chết ạ. bUồn

Chỉnh sửa cuối: 13/8/17
  12. whiper2

whiper2 Thành viên mới

game hay ma co 5 chaper..hoi buon qua :D

13. Anh Minh

Anh Minh Thành viên mới

Hahaha =)) tự dưng giúp được ô. cơ mà tui đang muốn dùng cái Low Spec mà hình như không vào được cái file .exe chính của game thì nó k optimize được =.=!

14. datvuquang

datvuquang Thành viên mới

Minh cài đặt xong, vào game bình thường. Nhưng sao nó ko có âm thanh nhỉ?

15. fdsf

fdsf Thành viên mới

Chơi đến vụ thứ 3 khi xuống cống thì màn hình đen xì. Nhưng vẫn nghe thấy âm thanh. Sửa mãi không được.

16. Gấu

Gấu Thành viên mới

Mình mới tải về chơi chap 1. Coi trên Youtube sau khi ra khỏi nhà Tom thì có gặp 1 thằng bé. Tại sao mình chơi không gặp nhỉ... Ai giúp mình với

17. vo thanh tai

vo thanh tai Thành viên mới

mình chơi án thứ 4 bị lỗi file save game bị lỗi và lần lưu tiếp theo sẽ đè vào file save game cũ. mình thoát ra vô lại cái mất hết save. ai có save cho mình xin với...helppppppppp

18. kimlongcm990

kimlongcm990 Thành viên mới

các bạn lưu ý là không nên lên mạng tìm file Dll về nhé , nếu bị lỗi thiếu dll bạn tải đủ C++ trên trang chủ của Microsoft nhé từ 2005 đến 2015. Nếu bạn lên mạng down dll về cơ hội cao wwin bạn sẽ bị lỗi 1 ngày không xa nhoe !

19. duytunggd

duytunggd Thành viên mới

Bỏ qua cảnh báo không đủ cấu hình. Kết quả đang chơi tắt cái rụp xong không cách nào boot vào win được luôn.

Lần đầu tiên bị trường hợp này và lỗi này, không biết làm sao bây giờ... hic.

20. NovaChrystalia

NovaChrystalia Thành viên cấp 1

Không có ý chê bai gì đâu nha nhưng mình đọc cái đoạn giới thiệu ở hình ảnh việt hóa thì... chất lượng dịch chưa được tốt lắm. Nếu có điều kiện thì bạn nên tuyển thêm người PR lại cho văn phong lẫn câu cú rõ ràng hơn. Mà cũng khó trách tại thời gian có 2 tháng đã dịch xong một game nhiều text như thế này.