HOÀN THÀNH [PC] Sherlock Holmes: The Devil’s Daughter Việt Hóa

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

theslas

Thành viên mới
12/7/17
2
1
1
38
TP.HCM
Game hay quá .Mình cực kỳ thích trinh thám. Hi vọng team có dịp làm thêm nhiều game trinh thám nữa
Vô cùng cám ơn

Anh Minh

Thành viên mới
cho mình hỏi lỗi "Sherlock Holmes: The Devil's Daughter has stopped working" sửa như nào vậy? cái shortcut mà game tự cài thì vào được bằng cách thêm dòng -SEEKFREELOADINGPCCONSOLE vào phần Target trong Properties của nó. nhưng cái Sherlock Holmes trong file Win64 thì không làm được. help me plzzzz
mà máy mình card cùi 630M nên có lỗi graphic card không biết có ảnh hưởng đến cái file SherlockHolmes không vào được k =.=

Chỉnh sửa cuối:

whiper2

Thành viên mới
14/1/16
18
0
1
34
cho mình hỏi lỗi "Sherlock Holmes: The Devil's Daughter has stopped working" sửa như nào vậy? cái shortcut mà game tự cài thì vào được bằng cách thêm dòng -SEEKFREELOADINGPCCONSOLE vào phần Target trong Properties của nó. nhưng cái Sherlock Holmes trong file Win64 thì không làm được. help me plzzzz
mà máy mình card cùi 630M nên có lỗi graphic card không biết có ảnh hưởng đến cái file SherlockHolmes không vào được k =.=
Tui đang bị lỗi giống ông mà không biết làm sao ? tự nhiên thấy ông post cái dòng
-SEEKFREELOADINGPCCONSOLE
tui thêm vào cái chạy ngay... đúng là..hay không bằng hên :D
tại cái link shortcut lúc vừa cài xong tui xóa mất tiêu...

Do Van Hien

Thành viên mới
13/8/17
1
0
1
32
Nam DInh
Sao em vào game không có âm thanh là sao các anh ơi. Ở phần Open Volume Mixer không thấy hiện game, trong game chinh max volume het roi ma vào game im lặng như chết ạ. bUồn

Chỉnh sửa cuối:

Anh Minh

Thành viên mới
Tui đang bị lỗi giống ông mà không biết làm sao ? tự nhiên thấy ông post cái dòng
-SEEKFREELOADINGPCCONSOLE
tui thêm vào cái chạy ngay... đúng là..hay không bằng hên :D
tại cái link shortcut lúc vừa cài xong tui xóa mất tiêu...
Hahaha =)) tự dưng giúp được ô. cơ mà tui đang muốn dùng cái Low Spec mà hình như không vào được cái file .exe chính của game thì nó k optimize được =.=!

fdsf

Thành viên mới
9/10/16
1
0
1
33
dfsfdsfd
Chơi đến vụ thứ 3 khi xuống cống thì màn hình đen xì. Nhưng vẫn nghe thấy âm thanh. Sửa mãi không được.

Gấu

Thành viên mới
7/7/16
1
0
1
31
VN
Mình mới tải về chơi chap 1. Coi trên Youtube sau khi ra khỏi nhà Tom thì có gặp 1 thằng bé. Tại sao mình chơi không gặp nhỉ... Ai giúp mình với

vo thanh tai

Thành viên mới
21/12/16
1
0
1
36
binh duong
mình chơi án thứ 4 bị lỗi file save game bị lỗi và lần lưu tiếp theo sẽ đè vào file save game cũ. mình thoát ra vô lại cái mất hết save. ai có save cho mình xin với...helppppppppp

kimlongcm990

Thành viên mới
11/1/16
2
0
1
30
các bạn lưu ý là không nên lên mạng tìm file Dll về nhé , nếu bị lỗi thiếu dll bạn tải đủ C++ trên trang chủ của Microsoft nhé từ 2005 đến 2015. Nếu bạn lên mạng down dll về cơ hội cao wwin bạn sẽ bị lỗi 1 ngày không xa nhoe !

duytunggd

Thành viên mới
16/12/16
8
0
1
37
TPHCM
Bỏ qua cảnh báo không đủ cấu hình. Kết quả đang chơi tắt cái rụp xong không cách nào boot vào win được luôn.

Lần đầu tiên bị trường hợp này và lỗi này, không biết làm sao bây giờ... hic.

NovaChrystalia

Thành viên cấp 2
25/1/16
90
150
33
31
Ha Noi
Không có ý chê bai gì đâu nha nhưng mình đọc cái đoạn giới thiệu ở hình ảnh việt hóa thì... chất lượng dịch chưa được tốt lắm. Nếu có điều kiện thì bạn nên tuyển thêm người PR lại cho văn phong lẫn câu cú rõ ràng hơn. Mà cũng khó trách tại thời gian có 2 tháng đã dịch xong một game nhiều text như thế này.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%