Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Mình chơi bản quyền trò này.
Sử dụng Việt Hóa lần đầu bt.
sau đó out ra vào lại thì báo lỗi. mình thử chạy lại nhưng vẫn ko vào đc game
. THử tải lại thì vào được, nhưng cứ sài việt hóa thì báo lỗi và ko vào đc game :'(
Lỗi cụ thể thế nào, bạn chụp hình gửi lên được không?

Lỗi này do lúc bạn tải file Iso bị lỗi, có phải bạn dùng link fshare để tải?
Tải xuống lần đầu thì có ngưng rồi tiếp tục nhiều lần nên đoán là vì vậy gây lỗi, lần thứ hai thì tải 1 lần xuống luôn không ngưng nhưng vẫn bị lỗi, trên trang 1 chỉ có 1 trang tải xuống 4Share, không có FShare.
IV. DOWNLOAD:
4share (1 link duy nhất)

2. Bản patch:
Fshare (password cài đặt là http://romhackingvn.blogspot.com/)

3. Hướng dẫn: sau khi cài đặt xong Resident Evil 6, vào thư mục PROPHET chép c***k đè lên các file trong cài đặt của Resident Evil 6 (thư mục này có file chạy của Resident Evil 6, "BH6.exe") rồi chép bản patch vào thư mục cài game. Chạy patch, patch thành công sẽ có một thông báo thành công, sau đó các bạn có thể thưởng thức.

Link mình cài đặt bình thường. Không có vấn đề gì hết. Bạn muốn biết file tải về có bị lỗi download hay không thì hãy so sánh MD5 của nó: a2aba09727eb9760c1eaca6b8c692feb
Khác với tập tin tại hạ tải xuống là CB580D6863ADE81553497327BC39A8FA, các hạ tải tập tin cài đặt đó lên trang FShare hay 4Share đi, trang tải xuống 4Share hiện tại bị gì nên 2 lần đều bị lỗi.

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Khác với tập tin tại hạ tải xuống là CB580D6863ADE81553497327BC39A8FA, các hạ tải tập tin cài đặt đó lên trang FShare hay 4Share đi, trang tải xuống 4Share hiện tại bị gì nên 2 lần đều bị lỗi.
Có mỗi link 4share thì tải ở link 4share chứ. Mình cũng tải ở đó và không bị lỗi gì. Nên lỗi này bên bạn phải tự xử lí thôi. Có thể cứ lân la ra các quán net mà tải. À mà có nhiều người tải link này về chơi bình thường rồi. Một số người giống bạn tải về bị lỗi thì tải lại là được.

Có mỗi link 4share thì tải ở link 4share chứ. Mình cũng tải ở đó và không bị lỗi gì. Nên lỗi này bên bạn phải tự xử lí thôi. Có thể cứ lân la ra các quán net mà tải. À mà có nhiều người tải link này về chơi bình thường rồi. Một số người giống bạn tải về bị lỗi thì tải lại là được.
Tải 2 lần nhưng vẫn bị mới có chuyện để nói.

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
minh xai drirex12 co choi dc ko ad
DirectX 12 là được tích hợp trong windows 10 đấy hả. Không sao, bạn cứ cài hết các phần mềm trong thư mục CommonRedist, kể cả DirectX 9.0c trong đó là được.

daviddoan

Thành viên mới
27/10/16
2
0
1
27
HCM
DirectX 12 là được tích hợp trong windows 10 đấy hả. Không sao, bạn cứ cài hết các phần mềm trong thư mục CommonRedist, kể cả DirectX 9.0c trong đó là được.
minh bi loi nay ne ad. minh co su dung aio-runtimes nhung cung ko chay game dc. cu hien ra loi ay

Attachments

tuandiep

Thành viên mới
6/1/16
20
6
3
24
Hiện tại lỗi "chờ chút" ko fix đc, cách giải quyết bây giờ chỉ là out game ra, vào phần chọn màn, sau đấy chọn phần bị lỗi để chơi, lỗi này chính Capcom cũng ko sửa đc

Gray Wolf

Thành viên mới
18/10/16
13
0
1
42
Hà Nội
chơi được đến đánh thằng chú lần thứ 2 của con bé mà đi cùng thằng jeck thì ko load được game nữa, máy cứ báo chờ chút mà chờ hoài ko vào tiếp được

Gray Wolf

Thành viên mới
18/10/16
13
0
1
42
Hà Nội
K biết có bạn nào bị lỗi giống bạn nữ khoong/
có lẽ chơi nhân vật nữ bị lỗi, tôi chơi đến đấy cũng bị vậy ko chơi iếp được nữa. chẳng nhẽ chơi lại từ đầu. thế thì chán lắm, đứt hết cả cảm xúc :?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay