HOÀN THÀNH [PC] Resident Evil 6 Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 26/12/15.

1. binhuynh91

binhuynh91 Thành viên mới

2. Nguyễn Hữu Tâm

Nguyễn Hữu Tâm Thành viên cấp 1

3. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

tốt nhất là bạn mua luôn game đi, đang sale rất rẻ đó, chơi bản quyền còn coop dễ với nhiều người nữa.

4. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

mà sao mình chưa bị lỗi này bao giờ

5. Nguyễn Hữu Tâm

ù men, đã cài lại sang ổ khác, chạy quyền admin luôn. kết quả là out ra vẫn không save được. Loadgame lần đầu nó báo file save hư, mình ráng chơi qua khúc đầu đến điểm ghi ở trong trường, thoát ra menu nó hiện cái khung option, start... rất ổn. Cẩn thận nữa, mình chơi tiếp đến khúc vô thành phố, cho nó ghi lại cái nữa, thoát ra menu vẫn thấy có save. Lúc này mình mới out game hoàn toàn. Và kết quả sau khi out game là bingo... chơi lại từ đầu, không load file được.
    Vãi thiệt. chẳng hiểu cài đặt sai chổ nào. Chắc ngưng chiến em này thiệt rồi. :-@
    PS: win của mình đang sử dụng là win 10. rain~~

6. ngthduong1996

ngthduong1996 Moderator Thành viên BQT

Thử làm theo hai video này thử xem:

Nguyễn Hữu Tâm thích bài này.
  7. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

xem có save cũ nằm trong thư mục save không, mỗi bản crack khác nhau thì vị trí save khác nhau. nếu như nhầm bản save thì k lưu đc đâu

Nguyễn Hữu Tâm thích bài này.
  8. Nguyễn Hữu Tâm

Hai video hướng dẫn fix mình đã làm rồi ngthduong1996, trước đó bạn đã note link cho mình xem rồi, Mình đã làm rồi, vẫn không được... nên mới nói là không hiểu có sai khúc cài đặt nào không, vô game chạy phà phà, không lag miếng nào, chất lượng, bản dịch quá tốt luôn, ác cái là save không được thì cũng bó tay. Miễn không out hoàn toàn thì vẫn nhận save, out hết ra vô lại là nó hiện "cái khung mất nết" kia lên, bực không chịu được.

9. Đinh Hoàng Việt

Đinh Hoàng Việt Thành viên mới

Mọi người ơi cho em hỏi xíu. Game e chơi mượt mà ko lag gì. Chỉ có con chuột lúc chơi game xoay qua xoay lại gì nó hay bị đơ quá. Chuột e vẫn bình thường ko hư gì hết. Chỉ khi vào game mới bị như vậy. Có bác nào giúp em với ạ. E cảm ơn.

10. Nguyễn Hữu Tâm

Mình chưa gặp trường hợp như bạn như mà khuyên bạn nên sắm cái tay cầm chơi cho nó ngon. Thật sự chuột + Phím có hơi bất tiện, thiếu tính linh hoạt hơn mấy cái tay cầm.
    PS: Nếu bạn có sử dụng UniKey thì bạn thử tắt (Ctrl + Shift) đi và test lại coi còn bị không. Nếu bạn không có UniKey thì mình cũng chưa biết sao.
    Chúc bạn thành công.

11. cubinxauxi

cubinxauxi Thành viên mới

password là j á ad cái link trên kia đâu đúng đâu

12. tmcuong

tmcuong Thành viên mới

Link 4share #1 là v1.0.5 hay 1.0.6 vậy? Đang cần 1.0.5 để chạy trainer, bác nào có link 1.0.5 cho mình xin.

13. haiautuan

haiautuan Thành viên cấp 1

V 1.0.6, nếu bạn muốn download trainer, có tìm đến trang web mr.antifun nhé.

14. cao thinh

cao thinh Thành viên cấp 1

bác nào còn tài khoản 4share không cho em mượn down với, em dùng getlinkpro get ra link mà cho vào idm mục resume toàn "No" ghét vãi :(

15. Namkennedy

Namkennedy Moderator Thành viên BQT

Bạn dùng LinksVIP Tool ý

16. cao thinh

chơi xong phần 5 thấy hay quá mò sang phần 6
    Nhận xét : đồ họa đẹp quá, cứ như kiểu metal gear ground zero ấy :X , ngoài đồ họa ra thì chẳng hơn được cái gì, rambo vãi chầy, bắn nhau chóng cả mặt =]]

17. cao thinh

có ai có mẹo giết mấy con mini boss trong phần này không, thấy nó khó giết quá, bắn mãi không chết, ví dụ như con to đùng và con người toàn thịt, nhanh nhanh vồ vồ ở map leon ấy, vừa vào game đạn thì ít, súng thì lởm bắn mãi nó chẳng nghẻo, toàn cắm đầu chạy là chính @@

18. mowes.lh

mowes.lh Thành viên mới

cảm ơn các anh đã vietsub :D

19. vinhkiet46

vinhkiet46 Thành viên mới

em vừa cài xong nhưng mà: vào game hiện press any key, bấm vào thì nó vào mục option, bấm Esc ra thì nó lại hiện về press any key, bấm vào thì lại vào option... Đây là lỗi gì vậy ạ, em chả play game dc

20. cao thinh

Enter đi bạn