Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Phong88

Thành viên mới
30/5/18
1
0
1
28
Go vap
Ad ơi sao mình cài resident evil 0 hd remaster và resident evil 1 hd remaster đều bị lỗi là lúc vào game thì có hiện chữ capcop sau đó thì màn hình đen luôn....không thấy gì hết...máy mình core i5, ram 8gb, gtx1050 ti chơi được phải ko bạn

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
Ad ơi sao mình cài resident evil 0 hd remaster và resident evil 1 hd remaster đều bị lỗi là lúc vào game thì có hiện chữ capcop sau đó thì màn hình đen luôn....không thấy gì hết...máy mình core i5, ram 8gb, gtx1050 ti chơi được phải ko bạn
Core i5 tốc độ bao nhiu bác? Lúc nào bật ultra view t test xem sao. T k hứa chắc nhưng sẽ cố hết sức có thể. ;)

trungkien9989

Thành viên mới
8/6/16
21
9
3
34
Tại nhà
Hình như patch bị lỗi thì phải? Mình xài bản quyền trên Steam, chơi English bình thường, đến khi cài patch vào thì lúc vào game bị hiện 1 cái bản báo lỗi gì đó rồi out game, đến khi vào lại thì bị Stop Working, cấu hình máy mình chiến được High hầu hết các game mới của năm 2018 nhé. Nhờ ad xem lại dùm mình ạ, xin cảm ơn

haict

Thành viên mới
19/12/18
3
0
1
31
can tho
sao file việt hóa nhập pass giải nén là mungdaile.gametiengviet.com cứ bị sai hoài ad ơi

haict

Thành viên mới
19/12/18
3
0
1
31
can tho
sao mình copy folder nativePC rồi mà ko thấy việt hóa, toàn là tiếng anh ko à ad ơi

Than Thanh An

Thành viên mới
5/2/19
1
7
3
30
GERMANY
bản trên steam gần đây update gì đó nên bản patch việt bị lỗi :phuphang:. Mình có tìm thấy 1 bản patch RUS nhưng lại chạy ngon lành. Mò mẫn ra file common trong path ...\nativePC\arc\id\e_rom có vấn đề. Mình đã chỉnh lại file common với patch tiếng việt và đã chạy được game phà phà vẫn chưa thấy lỗi font nào cho tới hiện tại (Admin nào thấy comment reup lai file lên trang vì mình ko biết up sao)

Bonus: Có cái project up-scale texture trong game mới ra gần đây giúp đò họa sắc nét hơn sun~~ giới thiệu anh em https://reupscaleproject.blogspot.com/

beeno92

Thành viên mới
21/10/17
6
4
3
42
Nha Trang
thank an nha, để tải patch upscale về thử xem, thích mấy patch này cải thiện game ưa thích của mình ntn

danye1511

Thành viên mới
11/3/17
27
8
3
38
Hải Phòng
bản trên steam gần đây update gì đó nên bản patch việt bị lỗi :phuphang:. Mình có tìm thấy 1 bản patch RUS nhưng lại chạy ngon lành. Mò mẫn ra file common trong path ...\nativePC\arc\id\e_rom có vấn đề. Mình đã chỉnh lại file common với patch tiếng việt và đã chạy được game phà phà vẫn chưa thấy lỗi font nào cho tới hiện tại (Admin nào thấy comment reup lai file lên trang vì mình ko biết up sao)

Bonus: Có cái project up-scale texture trong game mới ra gần đây giúp đò họa sắc nét hơn sun~~ giới thiệu anh em https://reupscaleproject.blogspot.com/
Cảm ơn Bro nhé mình đã khắc phục được

Rào Cản Ngôn Ngữ

Thành viên cấp 1
26/12/15
34
7
8
31

Game nó mới update nữa ròi bro ơi :( tìm cách khắc phục giúp mình với hix hix

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay