HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Resident Evil HD REMASTER Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 12/1/16.

1. Gray Wolf

Gray Wolf Thành viên mới

con lap mượn của bà chị chắc có card dời nên mới chơi đc. thấy phần display nó ghi 820M gì đó ko nhớ nữa :$

2. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

820m là card yếu xìu, chơi thì cũng đc nhưng low fps lắm

3. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Đã reup.

4. RomHackingVN

Namkennedy thích bài này.
  5. Namkennedy

Namkennedy Moderator Thành viên BQT

6. RomHackingVN

Demo menu:

Mọi người xem có gì góp ý thêm nhé.

7. sgsthanh207

sgsthanh207 Thành viên mới

Bài viết thật hữu ích cảm ơn tác giả đã chia sẻ. Hi vọng sẽ nhận được nhiều bài viết hay hơn nữa từ tác giả. Chúc bạn một ngày làm việc thật hiệu quả

8. sgsthanh207

sgsthanh207 Thành viên mới

Em rất cám ơn tác giả và mong rằng em sẽ được hiểu biết nhiều hơn nữa qua những bài viết hữu ích này. Chúc bạn có một ngày thật vui vẻ.

9. RomHackingVN

Đã có link download.

10. Namkennedy

File cài đặt 18GB :(
    Ad có thể up lên fshare được không ạ.
    Mình không có tài khoản vip 4share :(

11. lei_lei

lei_lei Thành viên mới

Hôm nay, chúng mình sẽ tung ra bản dịch Việt ngữ đầy đủ của trò "Resident Evil HD Remaster". Mình đã là fan của Resident Evil từ năm 1996 khi game khởi đầu trên PlayStation. Sau Resident Evil 2, Resident Evil 3, Code: Veronica và một vài trò dạng spin-off khác, CAPCOM đã tung ra bản GameCube của trò này: một bản remake (làm lại) của một trong những game nổi tiếng nhất của họ, game mà bản thân dẫn tới thuật ngữ "kinh dị sống còn".

Vào năm 2002, mình đã rất hào hứng khi biết game mà mình rất yêu thích sẽ được cập nhật với đồ họa mới, câu đố mới, gameplay mới, cũng như thêm nhiều khu vực mới trên bản đồ để khám phá. Tuy game ban đầu là một thực hành kinh dị căng thẳng với cốt truyện hấp dẫn, bản "REmake" đã trở thành cách tốt nhất để trải nghiệm câu chuyện ấy.

Trong nhiều năm trời, cách duy nhất để chơi trò Resident Evil Remake là chơi trên hệ GameCube hoặc Wii. Mãi tới tháng 01/2015, game này mới được đổi tên thành "Resident Evil HD Remaster" và cập nhật bản HD chất lượng cao. Bản cập nhật này giữ nguyên một trong những game vĩ đại nhất của mọi thời đại, cộng thêm những đồ họa được cập nhật một cách khó nhằn dành cho thế hệ trẻ cũng như lần đầu tiên đưa game đến với những game thủ chơi qua máy PC.

Trò này, khi được tung ra trên GameCube, đã giúp nhiều người hâm mộ mới trải nghiệm vùng núi Arklay, khung cảnh của Resident Evil nơi câu chuyện khởi điểm. Bây giờ, với bản HD Remaster và bản dịch tiếng Việt này, chúng mình đều hi vọng rằng các bạn đều sẽ có được cơ hội để trải nghiệm nỗi kinh hoàng ấy.

Chúng mình đã đổ nhiều mồ hôi, nhiều tiếng đồng hồ để Việt hóa tất cả các thanh menu, tất cả các miêu tả các vật phẩm, các phòng và hội thoại giữa các nhân vật. Mình rất hân hạnh được làm việc với tất cả các bạn điều hành GameTiengViet để mang game này đến với các bạn. Nếu các bạn thích thú với trò Việt ngữ này, xin hãy kể với bạn bè và để họ cùng trải nghiệm hành trình của Chris và Jill! Cảm ơn các bạn!

danye1511 and rudess like this.
  12. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

sai password rồi ad ơi

13. vu1111

vu1111 Thành viên mới

trong mấy thằng Re thì thằng này là hay nhất cám ơn các pro đã dịch games này....

14. vu1111

vu1111 Thành viên mới

sai password rồi ad ơi... không sai đâu thò tay zô mà đánh thì mới được đừng copy là dược....

15. RomHackingVN

Đã cập nhật patch 2.0 kèm pass mới.

16. vinet4u

vinet4u Thành viên cấp 1

sao vẫn sai nhỉ .........

17. Nekshu

Nekshu Thành viên mới

Bản này có co-op steam 2 người ko admin?

18. lyvynguyen

lyvynguyen Thành viên mới

19. Namkennedy

20. ngoclongnhi

ngoclongnhi Thành viên mới

sao nó giật lagg thế nhỉ , đi cứ từ từ ram 8g card 2gb mà cũng k thể nào chơi đc hic hic