HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Life Is Strange Complete Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 11/11/15.

1. Sandaru

Sandaru Thành viên mới

Vãi huynh để link CODEX 1 pack fshare bên voz làm mình kéo hết cái đó giờ fải kéo lại :v

2. chihung91

chihung91 Thành viên mới

[​IMG] Ai dùng win 10 patch xong có ai bị cái lỗi fatal error ko

Lê Bảo thích bài này.
  3. Trương Cao Kỳ

Trương Cao Kỳ Thành viên mới

... Mình thật sự không thể cài được tiếng Việt. Có thể do mình ngu, liệu có bạn nào có thể giúp mình được không? Team view giúp mình với!!... :(

4. zMizouz

zMizouz Thành viên mới

Nhóm dạo này dịch chuẩn quá :)

5. Lê Bảo

Lê Bảo Thành viên mới

MÌnh bị lỗi này: Khi mình copy cái ExampleGame.upk của bản việt hóa vào thì nó báo lỗi này (trong files)
    , còn nếu để files ExampleGame.upk thì nó bị lỗi phông chữ

Các file đính kèm:

6. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Bạn phải sử dụng bộ cài của PROPHET được cung cấp ở 1st vì nhóm dùng bản này để làm patch, nó cũng là bản phiên bản crack mới nhất.

7. Lê Bảo

Lê Bảo Thành viên mới

Oh thế thì để mình tải lại, cảm ơn bạn nhiều

8. chihung91

chihung91 Thành viên mới

Đù cảnh báo ace là tốt nhất tải bản PROPHET chính "háng" của group link 4share tại đây luôn để patch tiếng việt ko bị gặp lỗi, lúc đầu mình tải bản CODEX patch tiếng bị gập lỗi fatal error mất công tải 2 lần Ohhhhh Dude!!!

9. Trương Cao Kỳ

Trương Cao Kỳ Thành viên mới

Bản PROPHET đâu bạn, gửi mình cái link với. Mình tìm trong Topic mà có thấy AD để cái Link tải game đâu? Với lại mình tải của bên Linkneverdie Codex và cài patch Việt ngữ vào bị lỗi ấy, tóm lại cho mình xin link :D

10. ngthduong1996

ngthduong1996 Moderator Thành viên BQT

Bạn tải được patch mà không biết link ở đâu à: http://4share.vn/d/4175707977707477

11. Tieuphong85

Tieuphong85 Thành viên mới

Xin chào Ad!
    Mình giải nén patch Tiếng Việt tại link http://4share.vn/d/685c5e5e5b5c585a với pass giải nén là: gametiengviet.com (mình cũng đã thử với pass LISGTV) nhưng không được, tải lại rồi cũng không được. Ad xem hộ vụ này với, tks!

12. chihung91

chihung91 Thành viên mới

ban viet tay di chu dung copy xong paste

13. Raz

Raz Thành viên mới

Ad cho hỏi lúc trước mình có chơi Ep.1 bên Steam rồi mà bây giờ muốn chơi ep.2-5 thì có cần tải đủ 7 part ko?? Với lại part nào cũng trên 12Gb vậy thì game này hơn 50Gb rồi :( Tưởng game này nhẹ lắm

Chỉnh sửa cuối: 6/1/17
  14. ngthduong1996

ngthduong1996 Moderator Thành viên BQT

Bạn phải tải đủ part. Ep1 bên Steam là bản quyền của Steam, còn đây là bản crack nên phải tải lại từ đầu để có đủ 5 ep. Mỗi part có 2GB, 7 part có 13 GB thôi.

15. Tieuphong85

Tieuphong85 Thành viên mới

Cám ơn, được rồi bạn ạ!

16. RomHackingVN

17. snowyboy95

snowyboy95 Thành viên mới

Cho mình hỏi là down torrent ở ngoài mà vẫn cùng là bản PROPHET thì patch có đc ko? Thx.

18. Củ Cải Sama

Củ Cải Sama Thành viên mới

Có bác nào như mình ko nhỉ ? Down bằng IDM mà nó chỉ chạy có 1 dòng, bthuong nó sẽ chạy 8 dòng lận @@! a.jpg

19. RomHackingVN

Bạn tải 1 link xem sao?

20. Củ Cải Sama

Củ Cải Sama Thành viên mới

Vẫn vậy luôn bạn ơi, mình phải tải 1 lúc 7 part ấy. Nó auto hơn 100KB 1 chút thôi. Tải mấy part cũng vậy. Mình treo từ hôm qua tới giờ.@@~