Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

QuanNhat123

Thành viên cấp 1
22/5/16
47
10
18
26
VietNam
em đang ở patch 1.13 vậy làm sao để lên 1.14 ạ ? mình dùng c***k mà mình thấy patch 1.13 đôi khi có nhiều chỗ chưa có tiếng việt

Lợi LÔ

Thành viên cấp 1
18/1/17
44
7
8
29
TP bắc giang
www.facebook.com
Hình như file PS3 trên 4share bị lỗi. Mình giải nén 2 lần vẫn bị lỗi file hỏng.
Các bạn kiểm tra lại nhé. Ngoài ra đang có cách cài game này cho máy PS3 OFW (chưa hách), bạn nào quan tâm thì cứ hỏi trong topic này nhé. Cảm ơn anh em!
Update: đang thực hiện convert -> pkg và copy vào PS3 hi hi

Dinh Thang

Thành viên mới
14/4/16
22
3
3
32
Hoa Binh
mình dùng bản quyền không dùng công cụ patch việt hóa, cài thủ công thì chỉ cần copy toàn bộ file trong thư mục gametiengviet_data/banquyen vào thư mục mods là được đúng không ad ơi

torai1412

Thành viên mới
13/3/18
3
1
3
36
hcmc
đang chơi bình thường một ngày đẹp trời mở lên chơi thì chạy update và khi vô tới loading story mode thì gtaV has stoped working.. đã cài fix 1.14 ( minh xài bản quyền và thường chơi qua stream).mong chủ thread hỗ trợ giúp mình.cám ơn nhìu ạ..

• Like
Reactions: duc_rocker

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
đang chơi bình thường một ngày đẹp trời mở lên chơi thì chạy update và khi vô tới loading story mode thì gtaV has stoped working.. đã cài fix 1.14 ( minh xài bản quyền và thường chơi qua stream).mong chủ thread hỗ trợ giúp mình.cám ơn nhìu ạ..
Bạn cập nhật patch này chưa?

• Like
Reactions: torai1412

duc_rocker

Thành viên cấp 1
26/10/17
48
5
8
36
Nghệ an
mình hôm nay chơi cũng bị vậy! đã cài cập nhật đầy đủ và chơi TV hay online bình thường cả mà vào game cốt truyện là bị has stoped working

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
mình hôm nay chơi cũng bị vậy! đã cài cập nhật đầy đủ và chơi TV hay online bình thường cả mà vào game cốt truyện là bị has stoped working
Mình test thì bình thường, bản online của bạn là build 1.42 hay 1.43?

• Like
Reactions: duc_rocker

thichvltk3

Thành viên mới
28/3/18
3
0
1
31
Hcm
Nhờ admin giúp mình với, tải game xong c***k đầy đủ và việt hoá như clip admin. Nhưng vẫn vô ( đang tải cốt truyện) load gần 20p mà chưa vào được game. :(

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Nhờ admin giúp mình với, tải game xong c***k đầy đủ và việt hoá như clip admin. Nhưng vẫn vô ( đang tải cốt truyện) load gần 20p mà chưa vào được game. :(
Tối nay tầm 8-9h bạn bật sẵn teamview và gửi id với pass vô fanpage để mình vào kiểm tra xem sao nhé.

• Like
Reactions: thichvltk3

thichvltk3

Thành viên mới
28/3/18
3
0
1
31
Hcm
Bạn còn teamview không?
hi admin ơi, mình đã tái lại nhiều lần nhưng vẫn bị loading story mode, lần đầu tiên minh tai game o vnzoom thì chơi được, chơi được vài ngày thì bị như vậy. sau đó xóa game tải lại vẫn bị tình trạng như vậy hoài. nhờ admin giúp và trả lời sớm ah. cảm ơn admin

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay