Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

leminh

Thành viên mới
26/12/15
2
2
3
32
Mình chơi trên ps3 mở điện thoại lên ko xài được ad ơi. Mình up lên 1.27 có mất việt hóa ko

• Like
Reactions: Lợi LÔ

Mill Mill

Thành viên mới
5/12/17
1
0
1
32
HCm
hướng dẫn:
vào thư mục đã cài update gta. ( thư mục gốc của gta 5 )
có thư mục tên Grand Theft Auto V, vào thư mục Grand Theft Auto V
copy hết những gì có trong đó và paste lại vào thư mục gốc của game và chơi game.
(lỗi này là do cài update trực tiếp vào thư mục gốc của gta 5 và tự file update nó tạo 1 thư mục riêng. do khi cài không chỉnh lại đường dẫn. Chỉ cần làm theo thứ tự như tôi hướng dẫn là được)
Mình cũng bị lỗi này,mình cài update có chọn đường dẫn mà vẫn bị,chơi tiếng anh thì bt mà chơi tiếng việt là bị.ae chỉ dẫn giúp mình với
thanks!

ta hung

Thành viên mới
6/12/17
1
0
1
26
nghe an
ad ơi mìn đã patch bản 1.41 rồi mà sao vẫn ko có việt hóa nhỉ? Mình có thấy video trên youtube có 1 file tên switch j j đó để bật tắt tiếng việt, mà mình lại tìm không thấy file đó. bây h phải làm sao nhỉ?

PhamVu

Thành viên mới
16/7/17
21
2
3
34
da nang
Mình cũng bị lỗi này,mình cài update có chọn đường dẫn mà vẫn bị,chơi tiếng anh thì bt mà chơi tiếng việt là bị.ae chỉ dẫn giúp mình với
thanks!
1. Chọn đúng bản tiếng việt v1.41 chưa ( update v1.41 thì khi patch tiếng việt thì chọn bản quyền v1.41 , trên bản patch nó ghi là bản quyền v1.41 và c***k v1.36, thì đã update lên v1.41 rồi thì cứ bấm chọn bản quyền v1.41)
2. Chưa install asi. ( cài openiv vào là đc )

Còn chọn đường dẫn mà vẫn bị lỗi hastop working khi loadsreen là do chọn sai đường dẫn, Ví dụ: E:\GameOffline\Grand Theft Auto V\Grand Theft Auto V
(mặc định là ổ C, còn chọn đường dẫn tới thư mục của game nó sẽ ra như thế này, tự nó tạo thêm 1 mục Grand Theft Auto V, chỉ cần sửa lại
E:\GameOffline\Grand Theft Auto V là đúng
E:\GameOffline\Grand Theft Auto V\Grand Theft Auto V là sai. nếu bị tình trạng thế này thì vào vào thư mục gốc của game E:\GameOffline\Grand Theft Auto V

vào tiếp thư mục có tên là Grand Theft Auto V, copy ra thư mục gốc

Chỉnh sửa cuối:

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Mình chơi trên ps3 mở điện thoại lên ko xài được ad ơi. Mình up lên 1.27 có mất việt hóa ko
thanks!
Up lên thì có thể lỗi font, khi mở điện thoại game có bị treo hay có hiện tượng gì đặc biệt không?
ad ơi mìn đã patch bản 1.41 rồi mà sao vẫn ko có việt hóa nhỉ? Mình có thấy video trên youtube có 1 file tên switch j j đó để bật tắt tiếng việt, mà mình lại tìm không thấy file đó. bây h phải làm sao nhỉ?
Bạn tải Switch Language ở đây

PhamVu

Thành viên mới
16/7/17
21
2
3
34
da nang
Khuyến mãi thêm cướp ngân hàng và ATM :D
Cho các bạn nào muốn đổi gió, chơi gta 5 mà không cướp ATM hoặc ngân hàng thì mất vui
link https://www.fshare.vn/file/8PJDX99ABIBQ mk: 111111
copy vào scrips và chắc chắn rằng bạn đã cài scripthookV và ScriptHookVDotNet

• Like
Reactions: maothuy

NgaoTuu

Thành viên mới
6/12/17
3
1
3
45
Hanoi
Ai cho mình hỏi với. Muốn dùng bản việt hóa này phải xóa game đi và tải toàn bộ game lại và copy vào PS3 hả mọi người.
Mình là thành viên mới, mong mọi người chỉ giáo.

• Like
Reactions: Lợi LÔ

maothuy

Thành viên mới
22/3/17
24
1
3
44
Hải Dương
Khuyến mãi thêm cướp ngân hàng và ATM :D
Cho các bạn nào muốn đổi gió, chơi gta 5 mà không cướp ATM hoặc ngân hàng thì mất vui
link https://www.fshare.vn/file/8PJDX99ABIBQ mk: 111111
copy vào scrips và chắc chắn rằng bạn đã cài scripthookV và ScriptHookVDotNet
Bạn hướng dẫn mình cài và vào để chơi với mình chưa mod bao giờ

NgaoTuu

Thành viên mới
6/12/17
3
1
3
45
Hanoi
Mình cài trên ps 3 nhưng khi vào Game installing chỉ được nửa chừng là ko chạy được nữa. Đã xoá data và file save cũ. Có cao nhân nào hiển linh chỉ giáo với

phuocloc9590

Thành viên mới
3/12/17
5
0
1
33
hau giang
tình hình là mình chỉ cài và chơi được với bản 1.36 còn up lên 1.41 thì khi click vào icon game nó im ru. Mình định chơi bản 1.36 thôi nhưng khi cài patch tiếng việt thì lại bị dính lỗi blinding, có ai giúp mình với>

PhamVu

Thành viên mới
16/7/17
21
2
3
34
da nang
Bạn hướng dẫn mình cài và vào để chơi với mình chưa mod bao giờ
+trước tiên tải cái này về: https://www.fshare.vn/file/JVGD7L7XSUMB
giải nén và copy tất cả vào thư mục chứa game gta 5 ( bao gồm Trainer , vào game bấm F4 là sẽ thấy điều bạn quyết định cho trò chơi :D )
+tiếp theo tải cái này về: https://www.fshare.vn/file/KVGATY5K2EJ6
cũng giải nén và copy tất cả vào thư mục chứa game gta 5
+tải thêm cái này: https://www.fshare.vn/file/LG7DZMSWT76Z
giải nén và copy vào thư mục chứa game gta 5
+cuối cùng thì tải cái này về: https://www.fshare.vn/file/8PJDX99ABIBQ
giải nén và copy hết vào thư mục scripts trong thư mục chứa game gta 5
vào tận hưởng trò chơi :D
+
+
+ ( trích trainer: vào game bấm F4
NUM2/8/4/6 - phím điều hướng
NUM5 - chọn
NUM0/BACKSPACE/F4 - trờ về
NUM9/3 - phím sử dụng trong xe tăng
NUM+ - sử dụng tên lửa

Chỉnh sửa cuối:

phuocloc9590

Thành viên mới
3/12/17
5
0
1
33
hau giang
cái thư mục mods của patch việt ngữ làm mình bị lỗi blinding có ai biết cách khắc phục không giúp mình với. xóa muck đó thì lại vào bình thường nhưng không vó VH

nhockon511

Thành viên mới
9/12/17
6
0
1
28
Thái Bình
ad ơi e tải về xong hết r. đến lúc vào chỗ update chạy file setup thì báo lỗi. ad hướng dẫn mình với

Nguyễn Trunggg

Thành viên mới
9/12/17
1
0
1
28
HCM
Mình cài game bằng file iso sau đó cài patch 1.41 vào thư mục /ổ đĩa/grand thief auto V nhưng bấm vào propertise thì ko ghi 1.41 mà ghi bản thấp hơn (hình như 1.09 gì đó đại loại). --> mình cài patch tiếng việt vào vẫn được nhưng khi bung patch vào game vẫn hiện tiếng anh

nhockon511

Thành viên mới
9/12/17
6
0
1
28
Thái Bình
Mình cài game bằng file iso sau đó cài patch 1.41 vào thư mục /ổ đĩa/grand thief auto V nhưng bấm vào propertise thì ko ghi 1.41 mà ghi bản thấp hơn (hình như 1.09 gì đó đại loại). --> mình cài patch tiếng việt vào vẫn được nhưng khi bung patch vào game vẫn hiện tiếng anh
bác ơi sao em setup game xong, đến lúc setup bản update toàn bị lỗi code -6 nhỉ

thwcjtees

Thành viên cấp 1
10/1/16
32
8
8
42
Mình down bản này bên chiaseit.
khi cài việt hóa có bị lỗi không nhỉ.
ChiaSeIT.Vn_ Grand Theft Auto V - Redux v1.0.1180.1.rar

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
cái thư mục mods của patch việt ngữ làm mình bị lỗi blinding có ai biết cách khắc phục không giúp mình với. xóa muck đó thì lại vào bình thường nhưng không vó VH
Lỗi này do cài không đúng cách, bạn xem kỹ lại hướng dẫn nha.
Nếu tôi mod tiếng việt chơi off xong chuyển qua gta online thì tắt nó dễ không? và khi chơi off lại bật lại mod tiếng việt hay cài lại từ đầu @@
Bạn dùng Switch Language để bật tắt tiếng Việt rất đơn giản, chi tiết ở phần hướng dẫn bạn nhé.
Bạn chưa sử dụng Switch Languages hoặc OpenIV, bạn xem lại hướng dẫn ở post 1 nha.
bác ơi sao em setup game xong, đến lúc setup bản update toàn bị lỗi code -6 nhỉ
Có thể file setup bạn tải bị lỗi hoặc bạn đang đặt file setup trong folder có tên sử dụng ký tự unicode, bạn kiểm tra lại xem có gặp phải trường hợp nào không?
Mình down bản này bên chiaseit.
khi cài việt hóa có bị lỗi không nhỉ.
ChiaSeIT.Vn_ Grand Theft Auto V - Redux v1.0.1180.1.rar
Chắc chắn sẽ lỗi, bạn nên sử dụng bộ cài của nhóm hoặc game bản quyền để đảm bảo tương thích.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%