HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Grand Theft Auto V Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 30/12/15.

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

1. PC

90.2%
  2. PS3

9.0%
  3. Xbox 360

2.3%
Được phép bỏ nhiều phiếu.
  1. RomHackingVN

RomHackingVN Culi Đa Cấp Ban Quản Trị

Bản patch Việt Hóa không tương thích với mod, nên bạn tạm thời k dùng mod khi chơi Việt Hóa, với lại bạn nên cập nhật lên 1.41 với patch 1.11. Nhóm sẽ open source cho dự án này để các bạn có thể sử dụng mod trong 1 ngày gần nhất.

2. SANSAN

SANSAN Thành viên mới

Mình nhầm, ý mình là dùng patch tiếng việt nên bị lỗi hình ảnh. Lúc trước chưa cài patch tiếng việt mình chơi có bị sao đâu ?

3. RomHackingVN

Patch tiếng Việt chỉ chỉnh sửa ngôn ngữ và font, với 1 số hình ảnh khi game mới load ở đầu game thôi, nên chắc không ảnh hưởng gì, với lại nhiều bạn đã end game mà không có phản hồi nào như bạn vừa nêu, có thể là do bạn cài không đúng cách. Bạn kiểm tra lại giúp mình nhé.

4. SANSAN

SANSAN Thành viên mới

Vậy để mình thử tải bản 60Gb của reload xem thế nào. Mình đang dùng bản repack 35 GB.

5. Shin Dan Kuroto

Shin Dan Kuroto Thành viên mới

Ad ơi, mình dùng update 1.36, game chơi đc và tương đối ổn, điểm trừ lớn là vào game bị treo tới 10-15 phút, còn vào patch Việt thì đơ luôn cả máy :(

6. RomHackingVN

Bạn dùng update mới nhất là 1.41 với patch Việt Hóa 1.11 đi là vừa :D

7. Shin Dan Kuroto

Ồ, mình cứ nghĩ là patch 1.41 ko tương thích vs patch Việt Sub, thành ra mình phải cài 1.36 rofl~~

8. RomHackingVN

Cứ mỗi lần GTAV bản quyền update là bọn mình sẽ có patch mới, nên xác định là hỗ trợ dài dài. :D

9. Shin Dan Kuroto

Nghĩa là patch 1.41 vẫn tương thích đc vs patch Vietsub chứ j, mình sẽ cài lại từ đầu ninja~~

10. RomHackingVN

Lưu ý, với update 1.41, khi dùng patch 1.11, thay vì chọn patch cho bim bim như trước kia, thì giờ bạn cho patch co bản quyền nha.

11. Shin Dan Kuroto

Uhm. thanks for the lưu ý, nhưng bim bim thì phải là snack chứ sun~~

12. duahau29052017

duahau29052017 Thành viên mới

Link down cho ps3 là GTA V bản 1.??? Bao nhiêu vậy team . Tks all

13. RomHackingVN

Bản gốc trên đĩa BD luôn.

14. Dracula1984

Dracula1984 Thành viên mới

sao lâu có bản xbox thế ad

15. Đặng Duy Lân

Đặng Duy Lân Thành viên mới

ôi update v1.41 11gb patch 1.8gb (:|(:|

16. Nguyễn Minh Phong

Nguyễn Minh Phong Thành viên mới

Ad ơi cho em hỏi là down patch Việt Hóa 1.11 ở đâu v ạ . với em đọc bên kia thì bảo link update 1.41 bị lỗi tâp tin gì ấy có phải không ad ạ

17. vietanh12532

vietanh12532 Thành viên mới

bản ps3 chơi bị lỗi không vào được trình duyệt web trên điện thoại ad ơi, hay lo do mình chơi save cũ nên bị

18. Senju Suiken

Senju Suiken Thành viên mới

Ad ơi tại sao mình tải game về rồi update cài cr**k rồi mà ấn chạy game nó không có phản hồi hay báo lỗi gì hết là bị sao vậy ad :S:S:S

19. RomHackingVN

Link patch ở đây: http://4share.vn/d/2a1f1e1a18191318
    Update 1.41: http://4share.vn/f/4174777072767374/Grand.Theft.Auto.V.Update.v1.41-RELOADED.rar.file

Bạn có thể quay video lỗi lúc vào trình duyệt gửi lên mình kiểm tra được không?

Lưu ý lúc cài update với patch có đúng phiên bản không hay đã chép bim bim chưa?

20. leduy

leduy Thành viên mới

sao mình down bản game trên này về cài đầy đủ các bước.. load game cũng thấy tiếng việt rùi nhưng load đc tí là has stopped..gỡ ASI open V đi thì chơi bt @@