HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Grand Theft Auto V Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 30/12/15.

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

1. PC

90.2%
  2. PS3

9.0%
  3. Xbox 360

2.3%
Được phép bỏ nhiều phiếu.
  1. RomHackingVN

RomHackingVN Culi Đa Cấp Ban Quản Trị

Như thế này là do bạn chưa cài openiv rồi, bạn xem lại phần hướng dẫn openiv, hoặc tải http://4share.vn/f/3104040209050501/Switch Language Grand Thieft Auto V.rar.file rồi chép vào thư mục cài game, chọn bật tiếng Việt.

2. tkgame9692

tkgame9692 Thành viên mới

oke tks b nhe

3. Vito Scaletta

Vito Scaletta Thành viên mới

cho em hỏi bản mới nhất bây giờ là 1.36 hay 1.41 bởi vì thấy giao diện mua đồ trong game khác quá ?

4. RomHackingVN

Bản mới nhất hiện giờ là 1.41

5. Vito Scaletta

Vito Scaletta Thành viên mới

vậy cho em hỏi cho em hỏi chi tiết bản cập nhật 1.41 dành cho gta 5 offline thì có những gì mới ạ, em thấy phần mua súng trong shop bị lỗi 1 số thứ :(

6. RomHackingVN

Bạn có thể xem ở đây.

7. liencemos

liencemos Thành viên mới

Bản của mình là bản quyền chơi trực tiếp từ laucher của GTA
    file cài từ trang chủ GTA chứ ko phải từ Steam
    Ad cho tớ hỏi sao trên đây nói bản mới là 1.41 mà bản tớ download về nó hiện 1.80
    Vừa chạy patch TV xong cài Open IV xong vào game thì nó kêu download lị

8. RomHackingVN

Ý của bạn là bản mua trực tiếp từ R*? Bạn chụp hình thông báo kêu download gửi lên mình xem thử được không?

9. kaiser2202

kaiser2202 Thành viên mới

T_T ad ơi bh có open source việt hóa ???

10. epicer

epicer Thành viên mới

:* cám ơn admin cùng team đã chia sẻ bản Việt hoá tuyệt vời này, em có một thắc mắc nhỏ là khi cài đặt (bản PC) chọn đường dẫn lưu thư mục game nằm ngoài ổ C: (vd như để ở ổ D) thì khi cài lại Windows có phải cài thêm phần mềm nào ngoài .NET Framework để có thể chơi game ở thư mục ổ D bình thường, em cám ơn

11. duahau29052017

duahau29052017 Thành viên mới

Team ơi cho hỏi mình đã có cài bản 1.27 của ps3 Blus. Giờ mưốn Việt Hoá phải làm như thế nào ? Tks all !

12. anhdungpes

anhdungpes Thành viên mới

admin cho e hỏi phát là em tải bản reload + update 1.41.Đã làm theo hướng dẫn lúc vào có thấy tiếng Việt nhưng bị treo ở loading Story ?Đọc bài thấy game chỉ chạy với update 1.36 ?Hay game bị treo là do cài update 1.41 ?

13. RomHackingVN

Bạn tải về giải nén chép vào games như bình thường, mình chưa test thử với bản update mới nhất, nhưng chắc là không ảnh hưởng gì.

Bạn sử dụng update 1.41 kèm với patch Việt Hóa 1.11, thay vì chọn patch cho bản bim bim thì hãy chọn patch cho bản quyền.

14. Hellboybn

Hellboybn Thành viên mới

Các bác cho em hỏi, cách đây mấy tháng em đã tải, cài và chơi ngon lành bản chưa full TV, chơi đến phần của Trevor thì chuyển sang tiếng Anh làm mình chả hiểu mô tê gì T_T giờ em muốn cài bổ sung cho đầy đủ VNese thì làm thế nào ạ ?

15. anhdungpes

anhdungpes Thành viên mới

ok,e cài được rồi.Nhưng vào chơi ngay đoạn đầu thấy vẫn còn nhiều câu chưa được dịch quá.

16. RomHackingVN

Bạn cập nhật patch mới nhất là 1.11 nha.

Nếu là hội thoại khi tương tác thì chắc chắn không thể không sót được, chủ yếu đảm bảo cốt truyện chính để người chơi nắm được nội dung.

17. Hellboybn

Hellboybn Thành viên mới

Nghĩa là chỉ cần tải thêm patch 1.11 1.79GB về, cài đặt đè lên là xong hả bác ?

18. RomHackingVN

Đúng rồi.

19. SANSAN

SANSAN Thành viên mới

Tình hình là sau khi cài bản Mod tiếng việt của Admin, Cài được tiếng việt, vào chơi game bị lỗi về hình ảnh như nhà cửa, xe cộ, đường sá. Chán quá, xóa mod đi thì chỉ bị lỗi ở 1 số nơi (có lẽ do cả bản update 1.36 nữa). Đành phải down lại bản cũ 35Gb. Chán thật.

20. SANSAN

SANSAN Thành viên mới

Thôi chơi tiếng Anh cũng được. Có ai bị lỗi hình ảnh như tôi không ?