HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Grand Theft Auto V Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 30/12/15.

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

1. PC

90.5%
  2. PS3

9.2%
  3. Xbox 360

2.1%
Được phép bỏ nhiều phiếu.
  1. Khang Lê

Khang Lê Thành viên mới

Lỗi fail vẫn không cải thiện được ad ơi T_T

2. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Trường hợp của bạn chắc phải mua game bản quyền để chơi. Mình chưa gặp lỗi này bao giờ. |-)

3. Khang Lê

Khang Lê Thành viên mới

drunk~~ xóa file update trong thư mục mods cái vô được mà không có tiếng việt ad ơi, hay file mod không tương thích gì ta :S

4. RomHackingVN

Mod được build từ game bản quyền với bản bim bim, mà bản bim bim là 1.36 rồi, nên không phải lỗi không tương thích. :^)

5. RomHackingVN

Bạn nào bị lỗi Setup was not complete khi tải file 1 link iso mà không sửa được thì inbox teamview từ giờ tới 11h30 hôm nay nha, mình sẽ fix cho mọi người.

6. Khang Lê

Khang Lê Thành viên mới

mình khắc phục tạm thời bằng cách dùng openiv chép file lang vô file update gốc, nhưng bị lỗi font ô vuông, không biết ad biết file nào là file font hay sửa thế nào không ạ

7. D0ngjan

D0ngjan Thành viên mới

Chào ad. Mình có tải file về nhưng đến khi cài đặt thì lại bị lỗi error - 14. Mong ad chỉ cho cách khắc phục. Cảm ơn.

8. RomHackingVN

Lỗi bộ cài hả bạn? Bạn chụp hình gửi lên xem được không?

Font nằm ở rất nhiều nơi, chưa kể mình vừa cập nhật thêm chỉ còn cách bạn gửi cái file update của bạn để mình edit lại.

Khang Lê thích bài này.
  9. Billytruong

Billytruong Thành viên mới

Cho mình hỏi bản crack GTA 5 có cài ứng dụng ifruit để tương tác hay chơi online được không ạ?
    Thanks !

10. bacuru153

bacuru153 Thành viên mới

có ai ở đây bị lỗi oái oăm này k. khi trời mưa thì các thứ xung quanh nhà cửa . xe cộ bị lỗi vỡ hình

11. Nguyễn Minh Chiêu

Nguyễn Minh Chiêu Thành viên mới

Làm sao dùng với mod redux vậy ad , mong chỉ hộ giúp em với .

12. Kiên phạm

Kiên phạm Thành viên mới

Ad cho e hỏi bản việt hoá 1.1 này khác bản 1.03 nhiều ko ạ. Sao e thấy dung lượng chêch nhau có vài chục kb àh. E cám ơn

13. RomHackingVN

Không nhiều, nhưng lỗi font sẽ khiến bạn cảm giác khó chịu.

14. dainghiahp

dainghiahp Thành viên mới

AD ơi cho em hỏi, em dùng bản quyền steam, mấy ngày gần đây không biết có update gì không nhưng tự dưng đang dùng tiếng Việt ngon lành bị lỗi has stopped working ạ, khoảng 1 tuần trước em dùng tiếng việt vẫn ngon. Em verify local file thì lại ngon lành bt ạ, cài pack việt hóa lại lỗi. Có cách nào khắc phục không ạ. Em cảm ơn

15. Khang Lê

Khang Lê Thành viên mới

Cám ơn Ad mình lọc được 3 file có kích thước khác file update gốc và mình đã replay vào cuối cùng cũng có tiếng việt :3 có điều lỗi ô vuông ở ở 1 số nơi trong game, để mình fix thử rock~~

16. Khang Lê

Khang Lê Thành viên mới

Lỗi card đồ họa AMD hoặc card đồ họa kham không nỗi đó bạn whew~~ mình cũng bị trên lap có card rời AMD nhưng trên PC thì không sao clap~~

17. RomHackingVN

Bạn đang dùng patch phiên bản mấy?

dainghiahp thích bài này.
  18. D0ngjan

D0ngjan Thành viên mới

Mình google thì thấy bảo file tải về bị lỗi. Mình xóa hết đang tải lại ad ạ. Đến phần install game chạy đc chục giây nó tự uninstall luôn.

19. qthibt88

qthibt88 Thành viên mới

Bị lỗi phím điều khiển, bản tiếng anh không sao nhưng khi chạy path nó lỗi vầy, tùm lum nút, mới chơi mình không hiểu, mình defaut nó về mặc định cũng không được, không chỉnh nút lại nó ko cho vào game mà cả đóng nút :(((. Cám ơn thớt
    https://goo.gl/photos/FwDxU6bGthExYjKq9

20. sanvemb

sanvemb Thành viên mới

Quái nhĩ, sao mình đã tải game về theo link trên cài vào đến phần install dc vài giây là out luôn