AlexDG

Thành viên mới
4/7/18
5
0
1
pa rit tang
Hix sao mình chép patch VH 1.02 mới nhất xong vào game vẫn bị lỗi "has stop working" vậy mấy bác :(

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Hix sao mình chép patch VH 1.02 mới nhất xong vào game vẫn bị lỗi "has stop working" vậy mấy bác :(
Bạn run as admin hoặc chụp hình thư mục cài game của bạn mình xem thử.

AlexDG

Thành viên mới
4/7/18
5
0
1
pa rit tang
Em bị tình trạng giống mấy bác kia đó bác. Là chưa chép patch thì vào chơi đc nhưng chép patch r` là has stop working còn gở patch ra thì vào tới BANDAI NAMCO thì cũng stop working :(

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Có ai biết lấy đồ DLC ps3 ở đâu không chỉ mình với
Bạn chơi tạm ở đây: https://www.fshare.vn/folder/GTITBSR57BN4 mình chưa add phần dịch DLC cho PS3.
Em bị tình trạng giống mấy bác kia đó bác. Là chưa chép patch thì vào chơi đc nhưng chép patch r` là has stop working còn gở patch ra thì vào tới BANDAI NAMCO thì cũng stop working :(
Inbox teamview mình xem thử.

thuanthien59

Thành viên mới
5/4/16
4
3
3
Cần Thơ
#report (patch 1.02):
Khi vừa từ Cửa biển Vortigern đến Cảng Zekson, thì phần lời thoại của thím Velvet bị tràn sang bên phải (ý mình là nó dài quá, rồi khuất chữ)
p/s: mình sẽ chú ý soát lỗi và tiếp tục report khi chơi tiếp :D

• Like
Reactions: ♥Lucy♥

linhphi2000

Thành viên cấp 1
28/12/15
82
8
8
32
mấy đoạn hướng dẫn combat trong game được việt hóa đọc mà muốn nổ não

♥Lucy♥

Thành viên mới
20/12/17
19
5
3
25
hà nội
#report (patch 1.02):
Khi vừa từ Cửa biển Vortigern đến Cảng Zekson, thì phần lời thoại của thím Velvet bị tràn sang bên phải (ý mình là nó dài quá, rồi khuất chữ)
p/s: mình sẽ chú ý soát lỗi và tiếp tục report khi chơi tiếp :D
cám ơn bạn, cũng có khá nhiều phân đoạn như vậy mình sẽ cố gắng fix lại sớm

Nawu

Thành viên mới
5/7/18
1
0
1
27
Quận Bình Thạnh
các bác cho e hỏi là patch 1.0 e xài phần ngoại trang hiển thị bình thường hết mà patch 1.02 e cài vào thì phần ngoại trang bị lỗi hết nó không hiện tên đồ nữa.

minhhuy2402

Thành viên mới
5/7/18
1
0
1
31
tp hcm
hiện tại mình giải nén file tiếng việt thì báo lỗi mật khẩu không đúng, lúc nhập mật khẩu vô mình hoàn toàn gõ tay bạn hướng dẫn giúp minh phần này nha tks

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%