HOÀN THÀNH [PC|PS3] Resident Evil 5 Gold Edition Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 19/3/16.

1. leoashi

leoashi Thành viên mới

6
    1
    3
    Nam
    tphcm
    OK, chơi dc việt ngữ luôn rồi bạn, chắc lúc cài xảy ra lỗi gì đó, gỡ ra cài lại + chạy patch việt ngữ xong giờ thì ổn, thanks vì đã giúp đỡ :)

2. hungor

hungor Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Quảng Ninh
    Ad chỉ mình cách chơi qua mạng Lan vs , lúc trước dùng bản re5 thường thì join game thấy phòng nhưng ko vào đc toàn báo lỗi the session canceled , giờ tải bản god evoluntion thì joingame --> tìm phòng thì lại k thấy phòng hixhix

3. hoangkid113

hoangkid113 Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    nha trang
    Khắc phục lỗi này sao zậy mn,Vừa click vào game nó hiện lên has stopped working??[​IMG]

4. Namkennedy

Namkennedy Quản trị viên Thành viên BQT

215
    46
    28
    Nam
    Hà Nội
    Bạn đã copy cr**k chưa?

hoangkid113 thích bài này.
  5. hoangkid113

hoangkid113 Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    nha trang
    Copy vô đâu bạn,mình tải game về xong giải nén r bấm zô setup game lun

6. Namkennedy

Namkennedy Quản trị viên Thành viên BQT

215
    46
    28
    Nam
    Hà Nội
    Teamviewer mình cài giúp cho nhé

7. dellusa

dellusa Thành viên mới

13
    0
    1
    Nam
    mình cho vào ps3 hack vẫn English nhỉ - có bạn nào dùng cho Ps3 chưa ?
    P/s: ae dùng ps3 đừng update game nhé , update là mất tiếng Việt

Chỉnh sửa cuối: 25/6/17
  8. mình đang chơi đến đoạn phối hợp với nhân vật nữ dùng súng máy kill con TROLL khổng lồ nhưng mình không qua được vì khi bấm phím số vời dùng chuột mình không thể phối hợp cả hai cùng lúc , các bạn giúp mình với

9. ban admin oi minh can ban ho tro cai game qua teamview vi minh setup voi copycrack roi nhung van ko co tieng viet ;(

10. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

1,039
    243
    63
    Nam
    Nha Trang
    Nếu bạn đã vào được game thì chắc không liên quan tới cr**k đâu. Bạn đã làm bước 2 ở mục hướng dẫn chưa? À, nhớ giải nén patch Việt Ngữ ra rồi cài đặt nữa nhé.

11. Trần Nguyễn An

Trần Nguyễn An Thành viên mới

Có phần savedata ko anh ?

12. mywicki

mywicki Thành viên mới

5
    0
    1
    Nam
    bình dương
    ad cho hỏi game này link cho ps3 có 6 part, nhưng mình kiểm tra thấy 6 part giống hết nhau về side, vậy phải tải 6 part mới chơi trọn game được hay chỉ cần tải 1 part bất kì là chơi trọn game ad.

13. tampe

tampe Thành viên mới

27
    3
    3
    Nam
    Hà Nội
    Bác này hỏi ẩu quá. Part 6 size nhỏ hơn kìa, tải hết 6 part ghép vào, nếu chỉ cần 1 part thì up hết lên làm gì, chịu khó động não chút chứ...

14. mywicki

mywicki Thành viên mới

5
    0
    1
    Nam
    bình dương
    đã thử tải 1 part 6 và giải nén ra và vẫn chơi đến lúc end game bác ơi.

15. tampe

tampe Thành viên mới

27
    3
    3
    Nam
    Hà Nội

Sao tôi làm theo như hướng dẫn của Ad mà không được? Hay là bản 5 GOLD này không hỗ trợ mà chỉ split được trên bản 5 thường thôi? >"<

16. tampe

tampe Thành viên mới

27
    3
    3
    Nam
    Hà Nội
    Đã tìm hiểu ra được lý do củ chuối là đây:
    http://www.baomoi.com/capcom-tiep-t...g-resident-evil-5-gold-tren-pc/c/16279973.epi
    Nhân tiện đã test thành công chơi 2 người kiểu split screen trên res 5 bản thường. Cám ơn ad đã post video lên nhé vì làm trên bản 6 dễ hơn nhiều, lại còn chơi được 1 tay cầm 1 bàn phím. Bản 5 lằng nhằng phức tạp, chỉ nhận chơi cả 2 tay cầm, lại còn vướng vụ profile LIVE làm lúc đầu ko tạo nên ko save được phí mất gần 2 tiếng chơi hết chapter đầu mai lại được triển lại... >"<

17. Lý Tuyết Nhi

Lý Tuyết Nhi Thành viên mới

14
    1
    3
    Nữ
    TP.HCM
    Có ai có lòng tốt cho mình xin file re5dx9.exe được không ? File đó tự nhiên mình bị mất rồi giờ không chơi được nữa whew~~

18. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

1,039
    243
    63
    Nam
    Nha Trang
    Không tự nhiên đâu bạn, 99% là do phần mềm diệt virus nuốt mất đấy. File cr**k thường bị lầm tưởng là file bị nhiễm virus. Bạn cần tắt phần mềm diệt virus trc khi chép cr**k và lúc chơi game, tốt nhất nên đưa thư mục game vào danh sách loại trừ của phần mềm diệt virus luôn. Link cr**k đây bạn: https://megagames.com/fixes/resident-evil-5-golden-edition-v10-all-no-dvd-plaza

19. Lý Tuyết Nhi

Lý Tuyết Nhi Thành viên mới

14
    1
    3
    Nữ
    TP.HCM
    cr**k thì mình có rồi. Mình chỉ cần file re5dx9.exe thôi à và cái file bạn gửi không có re5dx9.exe.

20. tampe

tampe Thành viên mới

27
    3
    3
    Nam
    Hà Nội
    Trong lúc chờ đợi mất mấy ngày thì xóa xừ game cài lại nhanh chơi cho nóng. Nọ ko chơi được split tôi vừa xóa game rồi ko cũng gửi file đấy cho bác