Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

nguyenngockhanh

Thành viên mới
3/8/16
4
5
3
31
dn
Mọi người ơi cho mình hỏi pass giải nén của file Tales of Berseria Vietnamese 1.01.rar là gì vậy ? Mình dùng gametiengviet.com mà nó báo sai pass
Gõ bằng tay ấy bạn
Cơ mà ai biết chỉnh tốc độ chuột xoay ko nhanh quá

• Like
Reactions: sharanai

sharanai

Thành viên mới
25/12/15
3
0
1
33
Không hiểu sao hôm qua lúc mình cài bản 1.0 thì game vẫn vào chơi và hiện text bình thường, hôm nay mình gỡ bỏ bản 1.0 (Chọn "Gỡ bỏ" trong file exe của bản 1.01 fixed) và cài bản 1.01 thì text bị như thế này, kể cả setting hoặc sub (mình cài bằng file exe của bản 1.01 fixed). Không biết có ai bị lỗi này không nhỉ ?

Oh_Sh!t

Thành viên mới
2/7/18
16
5
3
29
Hà Nội
Không hiểu sao hôm qua lúc mình cài bản 1.0 thì game vẫn vào chơi và hiện text bình thường, hôm nay mình gỡ bỏ bản 1.0 (Chọn "Gỡ bỏ" trong file exe của bản 1.01 fixed) và cài bản 1.01 thì text bị như thế này, kể cả setting hoặc sub (mình cài bằng file exe của bản 1.01 fixed). Không biết có ai bị lỗi này không nhỉ ?

Mình bị y chang như vậy luôn ! đọc qua chưa thấy ai bị như thế này cứ tưởng mỗi mình bị

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35

Sáng mai mình sẽ kiểm tra lại lỗi này.
P/S: đã cập nhật patch 1.02 cho fshare và 4share
- Fix font ngay ngắn lại, rõ dấu với chữ in
- Fix lỗi crash do thiếu DLC

Chỉnh sửa cuối:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Các bạn nào lỡ tải patch 1.02 lúc sáng thì tải lại giúp mình nhé, mình vừa reup lại.

duc tien

Thành viên mới
25/12/15
5
0
1
26
mình chơi game thấy nó slow thế nào ấy, điều chỉnh như thế nào vậy ạ ?

Chỉnh sửa cuối:

Kunio

Thành viên mới
27/12/15
7
1
3
sau khi update 1.02 toàn bộ dlc của mình bị thế này https://uphinhnhanh.com/image/1ZE73s
bạn vào "gametiengviet\CATALOG" copy hết qua "GAMEDATA\CATALOG"
cứ yes to all nhe
Các bạn nào lỡ tải patch 1.02 lúc sáng thì tải lại giúp mình nhé, mình vừa reup lại.
bản 1.02 lại copy patch DLC thiếu tiếp
chỉ copy được file này "FILEHEADER.TOFHDB" trên tất cả DLC

Trệu Vỹ

Thành viên cấp 1
23/7/16
57
3
8
25
hà nội
phát hiện lỗi font chữ nhỏ ,sau khi velvet hấp thụ con tinh linh ceres gì đó lúc đầu trong ngục ấy ,xong buff sức mạnh lên phang nhau với con rồng ,lúc đang hấp thụ con rồng thì nó nói với thằng pháp sư 'ta hấp thụ tinh linh ,ta hấp thụ.... ,ta là THỨC QU+ (chỗ dấu + là để hình tam giác ) ,lúc đầu chỉ thấy mỗi lỗi nhỏ này thôi :v

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay