HOÀN THÀNH [PC] LA Noire Complete Edition Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 11/1/16.

Bạn muốn chơi LA Noire Complete Edition Việt Ngữ trên hệ máy nào?

1. PC

22 phiếu
    81.5%
  2. PS3

5 phiếu
    18.5%
  3. Xbox 360

0 phiếu
    0.0%
  1. ledchass2j

ledchass2j Thành viên mới

File iso 1 link 12gb Prophet ở link tải bị gì đó rồi. Mình cài ở 2 máy khác nhau ở nhà và quán net đều bị lỗi unknown.
    Trên mạng có link của 14gb của Elamigos mình cài phát được ngay, nên xem xét đổi link.

https://www.skidrowreloaded.com/l-a-noire-the-complete-edition-multi9-elamigos/

2. GaryKolester

GaryKolester Thành viên mới

Cho mình hỏi máy mình win 10 cài bản PROPHET chơi rất ok, dùng việt hóa bình thường nhưng cứ thoát ra là ko vào lại vụ án đang giải được mà mất hết save (coi như chơi lại từ đầu)?

3. ngthduong1996

ngthduong1996 Moderator Thành viên BQT

Lúc vào game bạn có dùng tài khoản Social Club không hay bạn nhấn skip sign in, use local account vậy (lúc lần đầu vào game).

4. haiautuan

haiautuan Thành viên cấp 1

Sao trình duyệt google download link fshare toàn chặn lại báo có virus vậy, còn thằng 4share thì không.

5. GaryKolester

mình có đăng nhập social club, hay đó là lý do bị vậy

6. ngthduong1996

Không biết, chắc không phải. Giờ bạn thử chơi, và trước khi thoát game vào thư mục lưu game chép file save ra để chổ khác. Rồi trước khi mở game chơi chép file save vào lại thử xem.

7. GaryKolester

giờ mình muốn thoát khỏi cái tk social club trong game làm sao vậy, dù mình đã xóa hết game, xóa hết file

8. ngthduong1996

Thì lúc vào game bạn nhấn phím tắt để mở Social club (hình như F1), lúc đó thì nhấn log out thôi.

9. Thaiduong1989

Thaiduong1989 Thành viên mới

Chỉnh sửa cuối: 31/1/17
  10. ngthduong1996

Bạn không đọc kỹ hướng dẫn rồi. Bước đó chỉ dùng cho game bản quyền, nếu chơi crack thì chỉ làm bước 3.

11. sonicpipi

sonicpipi Thành viên mới

12. rayanrpg

rayanrpg Thành viên mới

Sao mình cài game xong thì vào được nhưng khi chép bản việt hóa vào thì lại bị báo là fatal error nhỉ ???

13. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Mình vừa test lại thì thấy lỗi là do bộ cài, mình đã up lại bộ cài cũ, chạy tốt với bản Việt Ngữ. Các bạn tải lại rồi cài đặt theo hướng dẫn giúp mình nhé.

14. mami7x

mami7x Thành viên cấp 1

Admin hướng dẫn Unpack/pack file *big.pc với.

15. tuanhuy

tuanhuy Thành viên mới

sao minh cai game xong roi vo game va dung tai khoan social club dang nhap thi no keu active code the

16. Master C

Master C Thành viên mới

Khi nào có bản cho PS3 vậy ad?

17. Bảo Công An Phường

Bảo Công An Phường Thành viên mới

cho mình hỏi mình vào game nó đòi active code bấm back r bị sút ra ngoài cho hỏi làm sao để khắc phục ạ

18. Mason Jr

Mason Jr Thành viên cấp 1

Vừa mới chơi thử 2 vụ án đầu tiên, cảm giác phê thật.
    Bản repack của FitGirl cũng không thấy yêu cầu SocialClub, game hoạt động bình thường chưa xuất hiện lỗi gì, Việt hóa chất lượng; xin cảm ơn nhóm dịch.

19. Ozoo

Ozoo Thành viên mới

Ad cho mình hỏi có bản cho ps 3 trong tương lai không thế .
    BioShock Infinite có bạn port sang ps3 được . Không biết game này có làm vậy được không.

20. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Đều có thể port được, quan trọng là thời gian chưa có. @@!

vietanh12532 thích bài này.