HOÀN THÀNH [PC] Devil May Cry 4 Special Edition Việt Ngữ

huynhhoang

Thành viên mới
2/4/16
2
0
1
28
tphcm
sao quái nó chém em 1 cái là die rồi mà cây máu vẫn đầy ai biết chỉ em giúp

thanh son

Thành viên mới
25/1/16
3
0
1
31
044 nguyen trai q1
Cho xin cấu hình máy đc ko bạn, vì mình cài và test ok mà
Chào chủ bài viết, tại hạ cài như hướng dẫn là cài trò chơi xong sao chép tất cả tập tin thư mục trong thư mục CODEX vào thư mục trò chơi, rồi sao chép tất cả tập tin trong thư mục mở khóa DLC giải nén từ tập tin định dạng rar vào thư mục trò chơi, rồi cài bản tiếng Việt vào thư mục trò chơi, rồi tại hạ vào trò chơi, vào PC Settings trong trò chơi thì có thông báo lỗi has stop working, cho tại hạ hỏi tại hạ có cài sai không mà lại bị thông báo trên.
minh cung bi nhu ban tren may minh core i3 vga hd 5670 ram 8gb

kisibac

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
114
62
28
36
Kì lạ nhỉ, máy mình dùng i5, 9800gt, ram 8gb vẫn chơi ầm ầm. Mình vô setting vẫn đc mà

thaisonhb1996

Thành viên cấp 1
31/1/16
60
0
6
27
hoa binh
ad ơi mình tải part 5 vietnames ở link 4share nó cứ báo là wep chứa chương trình độc hại nên mình k dow dc. ad xem lại hộ link với

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
  • Like
Reactions: kimlong884

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
ad ơi cho hỏi là mh phải tải những file j vậy. mh vào 4share thấy có 4 cái này Multilink (1GB per link)
One link only
Unlock All DLC (Include Premium Japan Movie)
Vietnamese tải cả 4 hay là tải 1 cái vậy
Nếu bạn chưa có game thì bạn có thể tải theo thứ tự như sau:
1. multilink>Unlock all dlc>Vietnamese.
2.One link only>Unlock all dlc>Vietnamese
Bạn dùng 4share tool để get link cho nhanh, ít bị lỗi download hơn đó.

• Like
Reactions: The_Wind

The_Wind

Thành viên mới
7/4/16
27
2
3
hà nội
nếu down mutilink về thì phải giải nén tất các file rar cả vào 1 thư mục rồi cài hay sao vậy ạ... mọi khi toàn thằng a cài game cho nên ko biết mấy cái này cho lắm @@

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
nếu down mutilink về thì phải giải nén tất các file rar cả vào 1 thư mục rồi cài hay sao vậy ạ... mọi khi toàn thằng a cài game cho nên ko biết mấy cái này cho lắm @@
Đúng rồi bạn, bạn chỉ cần chạy file part1.rar thì nó sẽ tự động nối các part còn lại với nhau.

mrhao610

Thành viên mới
25/12/15
3
0
1
31
Chào chủ bài viết, tại hạ cài như hướng dẫn là cài trò chơi xong sao chép tất cả tập tin thư mục trong thư mục CODEX vào thư mục trò chơi, rồi sao chép tất cả tập tin trong thư mục mở khóa DLC giải nén từ tập tin định dạng rar vào thư mục trò chơi, rồi cài bản tiếng Việt vào thư mục trò chơi, rồi tại hạ vào trò chơi, vào PC Settings trong trò chơi thì có thông báo lỗi has stop working, cho tại hạ hỏi tại hạ có cài sai không mà lại bị thông báo trên.
minh cung bi nhu ban tren may minh core i3 vga hd 5670 ram 8gb
Mình cũng bị vậy nữa ad hướng dẫn với.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay