HOÀN THÀNH [PC] Amnesia : The Dark Descent việt ngữ -Nơi Tột cùng nỗi sợ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi windcool92, 20/4/16.

1. ducvjt

ducvjt Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Hà Nội
    tôi cũng lỗi giống ông trên =)) help

2. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

1,095
    261
    83
    Nam
    Nha Trang
    Đầu tiên là hai bạn cài lại game hoặc verify integrity of game files... nếu biết cách. Tiếp theo hai bạn cài patch Việt Ngữ ở một thư mục riêng, khi đó ta được 3 thư mục lần lượt là config, fontsgraphics. Hai bạn vào thư mục config và xóa đi hai file là demo.cfgmain_init.cfg. Sau đó hai bạn có thể chép tất cả các file vào thư mục game cùng lúc cũng được chứ không nhất thiết phải chép từng file một. Giờ thì thưởng thức thôi, chúc các bạn may mắn.

ducvjt thích bài này.
  3. ngthduong1996

1,095
    261
    83
    Nam
    Nha Trang
    09/03/2018: The Amnesia Collection trên Steam đang cho nhận game miễn phí, thời gian nhận game có hạn, các bạn nhanh tay thì hốt. kéo xuống nhấn vào dòng Install Game là được sở hữu vĩnh viễn (nhớ đăng nhập tài khoản Steam nhé): http://store.steampowered.com/app/57300/Amnesia_The_Dark_Descent/

Bánh Dừa Miền Tây thích bài này.
  4. shimakazevn

shimakazevn Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Cẩm phả
    Em tải về không được vì google drive kêu có virus em tải về = linksvip rồi up lên quét thử xem sao thì nó hiện ntn :D [​IMG][​IMG] [​IMG]

5. ngthduong1996

1,095
    261
    83
    Nam
    Nha Trang
    Nó nhận nhầm virus đấy, bạn có thể thấy đa số các phần mềm diệt virus còn lại đều không phát hiện gì mà. Mình tải về máy rồi dùng Bitdefender quét cũng chẳng thấy gì. Chỉ có điều đúng là như vậy thì khiến tải hơi khó hơn chút thôi.

6. Itadakimasu Bùn

Itadakimasu Bùn Thành viên mới

Ad ơi cho mình hỏi ? Bản amnesia trên steam mình dùng được không ? cộng với bản amnesia A Machine for Pigs thì sao ad ?

7. windcool92

windcool92 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

113
    463
    63
    Nam
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

8. Rào Cản Ngôn Ngữ

Rào Cản Ngôn Ngữ Thành viên mới

23
    4
    3