HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%
Status
Không mở trả lời sau này.

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Bác ơi em vào link mega tải khó lắm. không thể tải nổi. cứ vài % lại đứng im lỗi ko tải tiếp. bác làm ơn get host VN được không ạ :( ghiền quá mà ko tải nổi
Cái này thuộc vấn đề bản quyền, mình tôn trọng người up lên nên mình ko up lên chỗ khác nữa, bác chịu khó nhé, mega download cũng nhanh và cho resume mà (bác dùng Megasync ấy

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Cảm ơn bác hanibal em đang down về rồi,
Em có câu hỏi này là, bây giờ muốn rủ thằng bạn chơi cùng cho vui mà nó không ở cùng, thì có cách nào chơi online qua mạng với nó được k?
PS: Đừng bảo em mua và chơi qua Steam nhé ^^!
Chắc phải chơi qua mạng giả lập bác ạ, vì cái này muốn chơi online phải có acc steam

• Like
Reactions: Jack04

Shizuo

Thành viên cấp 1
14/12/16
54
5
8
29
tphcm
Có ai chơi bảng GoG dùng phần mềm tạo Lan ảo chơi chung đi, tui có 1 mớ đồ legend mà toàn class khác đang muốn đổi đâydrunk~~

Shizuo

Thành viên cấp 1
14/12/16
54
5
8
29
tphcm
chế đồ lengend thiếu gì bro :v
chơi class súng mà lụm toàn đồ của phép với cận chiến, với lại fam nguyên liệu chế đồ legend lấu lắm nên tìm ai chơi chung đổi đồ cho lẹ

Chỉnh sửa cuối:

bach95

Thành viên cấp 1
10/7/16
136
14
18
28
Hải Phòng
copy save nhân vật ra chỗ khác cứ chế xong đồ thì gửi vào kho chuyển đồ rùi xóa đi đưa save vừa copy lại vào lặp lại liên tục là dc

Shizuo

Thành viên cấp 1
14/12/16
54
5
8
29
tphcm
ồ cách này hay đấy, có thể áp dụng với rương chỉ mở 1 lần

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay