HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

AK.47

Thành viên mới
24/12/15
13
20
3
30
mình dùng bản 1.0.0.0 , lúc đầu vào thì bị lỗi không hiện chữ, thoát ra vào lại thì hiện nhưng lại bị lỗi ko nhận được bất kì quest nào dù ấn đồng ý. có cách nào fix ngoài down bản mới nhất ko nhỉ?
download bản mới đi thím, bản cũ nhiều lỗi lắm

Duy Trần

Thành viên mới
30/6/16
8
3
3
28
Viet Nam
Đụng cành cành luôn, ai cũng im lặng mà làm thế này cũng nguy hiểm thật :=(

Demo bản Việt Ngữ của gametiengviet.com (đã hoàn thành toàn bộ cắt cảnh, đang mần ingame :S)​
giấu đầu lòi đuôi nha, dự là "SẮP" có arkham city chơi =)))))

Night

Thành viên mới
5/1/16
7
1
3
34
sao mình dùng bản font VI thì thấy có nhiều cái dịch ra bị lỗi ô vuông là sao nhỉ

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Sau khi chơi qua vài tiếng đồng hồ thì thấy bản Việt Hóa có vài lỗi:
1.Lỗi chính tả: Do đang chơi phê nên quên chụp hình lại rồi nhưng lỗi thường thấy ở Ngã tư ác quỷ và khu Du dân.Nếu thớt muốn thì mình sẽ tạo lại char mới rồi dò lỗi chụp lại :D
2.Lỗi xưng hô: Mình chơi char nam mà lão Bourbon cứ gọi mình là cô facepalm~~
3.Lỗi font: Font của cuốn sổ tay khá là khó đọc, chắc tại chỗ chứa chữ nhỏ quá chăng ? Vì mình thấy có vài chữ nó chồng lên nhau luôn whew~~

• Like
Reactions: huntersun

Lê Hoàng

Thành viên cấp 1
17/1/16
43
6
8
36
Lào Cai
Sao ko thấy phần TV trong OPTION nhỉ.. mặc dù đã chép Việt hóa vào Foder cài game :(

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
Sau khi chơi qua vài tiếng đồng hồ thì thấy bản Việt Hóa có vài lỗi:
1.Lỗi chính tả: Do đang chơi phê nên quên chụp hình lại rồi nhưng lỗi thường thấy ở Ngã tư ác quỷ và khu Du dân.Nếu thớt muốn thì mình sẽ tạo lại char mới rồi dò lỗi chụp lại :D
2.Lỗi xưng hô: Mình chơi char nam mà lão Bourbon cứ gọi mình là cô facepalm~~
3.Lỗi font: Font của cuốn sổ tay khá là khó đọc, chắc tại chỗ chứa chữ nhỏ quá chăng ? Vì mình thấy có vài chữ nó chồng lên nhau luôn whew~~
Lỗi chính tả nếu thấy bác cứ chụp lại giúp em thì tốt quá, dò thì không dám phiền bác bởi em cũng sẽ chơi để soát lại mà

2. Cái xưng hô em thấy bình thường, kể cả trong game lẫn trong file text. Bác kiểm tra xem có chọn nhầm giới tính nhân vật không:^)

3. Font chữ do em sửa chưa được hoàn thiện lắm, bác có thể dùng tạm bản VI Font cho dễ đọc (trong hình đó)

trancaotai1996

Thành viên mới
1/7/16
3
0
1
27
Biên Hòa - Đồng Nai
Mình dùng Steam thì chỉ đánh patch là 1.0.0.4 thôi, không rõ cái v2.6 của bạn là bản nào nữa.
Về lý thuyết thì dùng vẫn được, nhưng từ 1.0.0.3 lên 1.0.0.4 nó có sửa lại 1 cái quest nên nếu dùng bản cũ hơn hội thoại của quest đó sẽ lỗi, còn lại thì bình thường.
Vậy à, tại thấy trò này cũng hay nên thử tải c***k về chơi thử, thấy hay thì mua luôn trên Steam, qua Skidrowreloaded thấy nó ghi Grim Dawn v2.6.0.11 GOG https://www.skidrowreloaded.com/grim-dawn-v2-6-0-11-gog/

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%