HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi Lại Thanh Hà, 23/7/16.

1. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

ai còn đồ class sát thủ build với độc k ạ

2. nhattran91

nhattran91 Thành viên mới

bị lỗi font này sửa thế nào ad?

3. Shizuo

Shizuo Thành viên cấp 1

thoát game rồi vô lại 8=)

4. Mugiwara

Mugiwara Thành viên cấp 2

Patch Update
    Bạn nào trong máy đã cài ver 1.0.0.9 GOG thì tải patch update ở dưới về để nâng ver khỏi mất công tải lại nguyên bộ cài 3GB :D

Patch update 1.0.0.9 lên 1.0.1.0 + DLC Crucible & Loyalist Upgrade

Patch update lên 1.0.1.1 hotfix

Nâng lên 1.0.1.0 rồi chạy patch này để lên 1.0.1.1 :D

bach95 thích bài này.
  5. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

thank bro]:)]:):=D:=D:=Dmakeup~~makeup~~makeup~~makeup~~

6. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

sao k lên dc 1.0.1.1 nhỉ mn

7. TVQ 9x

TVQ 9x Thành viên mới

eo hieu sao ko tải đc có link trang khác ko

8. TVQ 9x

TVQ 9x Thành viên mới

bạn co ban viet hóa 1.0.0.4 ko link ghim kia minh ko tai dc bạn up fshare cho minh dc ko

9. Mugiwara

Mugiwara Thành viên cấp 2

Chịu.Em nâng lên 1.0.1.0 rồi chạy patch kia là nó lên 1.0.1.1 ngay (như ảnh trên).
    Bản mới k chơi sao chơi bản cũ nhỉ ?
    Mình mò dc vài cái link ở mấy trang đầu này, 1 trong 2 muốn tải cái nào thì tuỳ bạn :D

https://www.fshare.vn/file/M6OLRP2UUHHS7E4

https://docs.google.com/uc?id=0B0MW_Os0dkqbcUh1ZXlLbmJkcmM&export=download

10. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

bản mới chỉnh hiệu ứng hiện skill mà k có map ẩn mới nhỉ mn

11. TVQ 9x

TVQ 9x Thành viên mới

xóa xong rồi coppy file save vào chỗ cũ là xong à bác

12. Kael2312

Kael2312 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi sao em tải bản việt hoá xong font chữ xấu thế ạ có làm cách nào để việt hoá xong mà font chữ giống font chữ của game lúc đầu không

13. zenlysu15

zenlysu15 Thành viên mới

Mình chơi đến lv55 rồi mà thấy hết nhiệm vụ, nhưng hình như chưa end game, không biết phải đi đâu nhận nhiệm vụ nữa đây nhỉ? Đến Map "Thành Necropolis" rồi (trừ mấy cái nhiệm vụ bounty săn tiền thưởng ra)

14. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

cày lên độ khó hơn

15. dannghienRPG

dannghienRPG Thành viên mới

Cho tui hỏi là khi chơi ở độ khó kỳ cựu thì tui cũng hay bị lỗi tiếng việt game đứng yên nhạc dù cứ trổi thoát ra thì báo cáo có file Vietnames trong danh sách gây lỗi nhưng ít gặp lắm, chơi lâu lắm mới gặp nhưng khi chuyển lên độ khó cao cấp thì gặp liền liền, game hay đứng phải thoát chơi lợi, có ai bị như tui hông vì máy tui yếu nên sợ máy kham hổng nổi rồi có cách chữa lổi hông trừ việc chuyển ngôn ngữ vì tui dốt tiếng anh lắm

16. minh nhậty

minh nhậty Thành viên mới

mình mới tải grim dawn bản 1.0.1.0 về điều k biết cài như thế nào ? bạn nào chỉ mình được k vậy

17. dannghienRPG

dannghienRPG Thành viên mới

Ông phải có bản ver 1.0.0.9 trước hả, cài thì dể lắm cứ next tới rồi chọn ổ đĩa trống nhiều nhiều, có bản 0.9 rồi thì mấy bản 1.0.1 này tự tìm đường tới chổ game trong máy hà ông chỉ có cho phép nó cài hay không, link tải hình như ở trang 37 về sau ấy ( về 46 ấy) tui cũng tải của mấy ổng ở đó đó

18. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

dạo có cập nhập gì mới chưa nhỉ ae

19. Poussin

Poussin Thành viên mới

Có ai set được Lang Vietnamese trong game bản 1.0.1.1 ko sao mình bấm download nó đứng luôn, ko set duoc

20. nmd273

nmd273 Thành viên mới

[​IMG] [​IMG]
    Huhu, bác nào qua màn "Chứng minh bản thân với sự nghiệp" - "Prove Yourself to the cause" rồi giúp em với đi. Nhiệm vụ "Thu thập Phong ấn trói buộc của âm binh" (Gather Chthothic Seals of Binding). Em đã làm theo hướng dẫn giống như video review game trên mạng, đã đến "Khu rừng máu", đúng vị trí, đánh đúng quái, giết được quái nhưng không thấy phong ấn rơi ra. Em cũng đã giết sạch mọi quái trong khu rừng máu nhưng không tìm thấy Phong ấn đâu cả. Phải chăng là đã làm sai điều gì đó hoặc bản game của em có vấn đề. Bác nào đã chơi qua màn này cho em chút ý kiến được không?. Cảm ơn các bác nhiều.
    Em đang chơi bản "Grim Dawn 2.6.0.11-GOG". Bác nào chơi bản này có thấy lỗi gì không ạ?

Chỉnh sửa cuối: 12/9/17