HOÀN THÀNH Far Cry 3 Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi matran999, 8/8/18.

1. hitaru02

hitaru02 Thành viên mới

14
    0
    1
    Nam
    ok đã thấy, tks bác, để copy file save đem qua máy khác chơi coi sao

2. s.wind96

s.wind96 Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    tphd
    các bác cứu e cái lỗi ghi cài game nó ghi thiếu file farcry3.exe tải rồi chạy thì nó hiện lỗi MSVCR100.dll vs XINPUT1_3.dll . Ai cứu e vs

3. matran999

matran999 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

168
    1,171
    93
    Nam
    TPHCM
    Do chừa cài directX và Microsolft Vitural đó. Trong bộ cài có sẵn. Bạn cài hết là dc.

4. Nguyen Dinh Bao

Nguyen Dinh Bao Thành viên mới

5
    0
    1
    Nam
    tp hcm
    Mình bị lỗi the system cannot find the path specified. Đã tải lại 3 lần và cài vẫn bị báo lỗi như vậy?

5. Lê Minh Thọ

Lê Minh Thọ Thành viên mới

Hi Mọi người!
    Mình có chơi game và tìm những di vật, tới đoạn như trong hình, mình tìm ko thấy di vật nó nằm ở đoạn nào, khu vực đó là 1 cái thác, mình có kiểm tra trên và dưới thác ko thấy di vật nằm ở khu nào cả, cố gắng tìm những lối bí mật khác nhưng không thấy. Có ai nhớ chỉ giúp mình :D :D :D

6. ecolie

ecolie Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Da Nang City
    Cứu. KHÔNG THỂ THỰC HIỆN HỒ SƠ C:GAME/FAR CRY/BIN/FARCTY3.EXE. CREATPROCESS THẤT Bại.
    Roai em chep bi file farcry3.exe thì nó lại báo câu này .... THE CODE EXECUTIION CANNOT PROCEED BECASUE FC3.DLL WAS NOT FOUND. REINSTALIING THE PROGRAM MAY FIX THIZ PROBLEM. giờ e download file này ỏ goodgle mk không chạy được nửa e cạn lời. chứ e cài đi cài lại 5 lần rồi. cài 1 lúc ỏ C lẫn D cũng không cho chơi. loay hoay từ 15h tới 20h. nãn.
    Akay quá em đi cài bản repack 4.3gb rồi thử cài patch VH xem sao. Mong được các bác hướng dẫn. Buồn quá down bản 8gb nặng nhất mà cài không được. Thật e rất buồn bạn thân về chính mình

7. vdykhang

vdykhang Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    TPHCM
    ad cho mình hỏi cái khi mình sử dung nguyên liệu thợ săn ( mấy lá màu vàng) để tìm kiếm và bắt thú nhưng đứng kế bên mấy con thú nó ko có tác dụng vậy h mình muốn fix lỗi đó ntn

8. Lê Minh Thọ

Lê Minh Thọ Thành viên mới

Cái đó có tác dụng thấy những con thú ở xung quanh khu vực đó, nó hiện cái bóng màu vàng của thú lên, chứ ko có tác dụng bắt đâu bạn ơi.

9. Leed Ngô

Leed Ngô Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    TPHCM
    các bác cho hỏi sao giờ cài bản đã việt hóa sẵn trên trang đầu vô nghe giọng Nga hok vậy đã thử cài mấy file registry và file exe chọn ngôn ngữ Anh òi mà vào vẫn nghe tiếng Nga vậy ae. Vô phần cài đặt hok set dc tiếng anh mà nó để tiếng Nga

10. matran999

matran999 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

168
    1,171
    93
    Nam
    TPHCM
    Bạn tải cái này về:
    Tải file

Chép vào thư mục bin của game, và khởi chạy nó. Chọn ngôn ngữ tiếng anh là được.

11. muadem923

muadem923 Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Bắc Giang
    tải game từ link fshare cài đặt bị lỗi này là sao có ae nào biết ko ? mình đang sài win 10