Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%
Status
Không mở trả lời sau này.

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
Bản v0.95 bạn đang dùng là patch chưa hoàn chỉnh. Bạn có nhớ câu thoại nào chưa dịch thì gửi lại cho mình. Ngoài ra patch mới nhất đã không còn text tiếng anh nữa rồi :D
vậy khi nào ra patch để mình vào test thử
Bạn Mason Jr đưa bản mới cho bạn khangtran test thử. Mình test nhiều lần quá bắt ớn luôn rồi. Tạm thời chơi GTAV đã. He he

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
vậy khi nào ra patch để mình vào test thử
Để tối nay về mình gửi cho, game này những câu thoại của boss + nhân vật khi combat là random, tùy hoàn cảnh mà hiện sub khác nhau nên thiếu sót là khó tránh.
Hiện vẫn đang có một số âm tiếng việt có dấu bị lỗi font nên bạn tạm thời test sub trước nhé.

khangtran

Thành viên mới
13/12/16
25
1
3
32
ap don dien 3
Để tối nay về mình gửi cho, game này những câu thoại của boss + nhân vật khi combat là random, tùy hoàn cảnh mà hiện sub khác nhau nên thiếu sót là khó tránh.
Hiện vẫn đang có một số âm tiếng việt có dấu bị lỗi font nên bạn tạm thời test sub trước nhé.
Ok inb mình test thử

Nguyen Tri Dao

Thành viên mới
16/6/17
5
0
1
36
Buon ma Thuot
may ban oi. minh muon hoc dich game giong nhu may ban phai lam sao zay.minh rat dam me van de nay nhung khong biet hoc o dau.xin cam on

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com

boykute250

Thành viên mới
19/11/16
1
1
3
26
số 10 Dương Quảng Hàm
thật sự rất cảm ơn nhóm đã mang đến cho mọi người những sản phẩm game hay và mới nhất bây giờ
không phải ai cũng có vốn tiếng anh hay tiếng nhật tốt để tự mình trải nghiệm game
tiện đây hỏi nếu em muốn làm cộng tác viên với nhóm thì có được không ạ
em cũng có biết chút tiếng anh và tiếng nhật
đương nhiên là cũng rất đam mê game nữa :))
nếu được thì xin ad rep cmt của em để em có thể góp chút sức với mọi người

• Like
Reactions: Mason Jr

Ken Shin

Thành viên mới
25/12/15
13
4
3
34
có ai bị lỗi mất tiếng nói ko? cut scene hay bị mute nữa

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
thật sự rất cảm ơn nhóm đã mang đến cho mọi người những sản phẩm game hay và mới nhất bây giờ
không phải ai cũng có vốn tiếng anh hay tiếng nhật tốt để tự mình trải nghiệm game
tiện đây hỏi nếu em muốn làm cộng tác viên với nhóm thì có được không ạ
em cũng có biết chút tiếng anh và tiếng nhật
đương nhiên là cũng rất đam mê game nữa :))
nếu được thì xin ad rep cmt của em để em có thể góp chút sức với mọi người
Cám ơn bạn đã quan tâm đến nhóm dịch.
Hiện tại nhóm mình đang thực hiện dự án game Mafia II. Phần cơ bản thì có thể nói là tạm ổn rồi, nhưng sắp tới khi vào giai đoạn kiểm tra, biên tập thì bọn mình có thể cần hỗ trợ vì mọi người còn công việc nên thời gian cũng eo hẹp. Nếu đến khi đó bạn có thời gian và vẫn muốn tham gia thì mình sẽ gửi tin nhắn cho bạn nhé.

duccongtb95

Thành viên mới
28/10/16
2
1
1
29
thai binh
em chép patch vào thư mục cài đặt game và chạy patch rồi nhưng vào game vẫn không có việt hóa giúp e với :(

• Like
Reactions: mami7x
Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay